Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ์ดจอหน่อยครับ

พอดีจะบูรณะเครื่อง p4 ที่บ้านน่ะคับ เน่าอยู่หลายเดือน อยากได้การ์ดจอใหม่ AGP นะคับ
    เล็งไว้สองตัวคือ

1.Spark gf6600 GT
    หาซื้อได้ที่ร้านไหนมั่งคับ ขอราคาด้วยยิ่งดีเลยครับ

กะถ้าเปลี่ยนใจจะลดเหลือ..
    2.Sapphire Radeon R9550

อยากถามว่า ทั้งสองตัวนี้ ใช้กะบอร์ด P4s533-x ได้รึป่าวครับ และช่วยแนะนำร้านที่ขายด้วยครับ
    หรือมีการ์ดตัวไหนแนะนำ ที่ราคาไม่เกิน2พันก็จะเป็นพระคุณครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by menace2; 11 Dec 2007, 07:27:18.

พิมพ์ผิด 2 ที่ครับ

APP --> AGP

gf6300 gt --> gf 6600 gt อันนี้จำผิดนิดหน่อย เหะๆ
    http://www.thaisecondhand.com/_board...CO5966878.html

Comment

หาดูห้อง IT Market เลยครับ ได้เรื่อยๆ ไม่น่าเกิน 1700 บาททั้งสองตัวครับผม

Comment

Originally posted by menace2 View Post
        พอดีจะบูรณะเครื่อง p4 ที่บ้านน่ะคับ เน่าอยู่หลายเดือน อยากได้การ์ดจอใหม่ AGP นะคับ
        เล็งไว้สองตัวคือ

1.Spark gf6600 GT
        หาซื้อได้ที่ร้านไหนมั่งคับ ขอราคาด้วยยิ่งดีเลยครับ

กะถ้าเปลี่ยนใจจะลดเหลือ..
        2.Sapphire Radeon R9550

อยากถามว่า ทั้งสองตัวนี้ ใช้กะบอร์ด P4s533-x ได้รึป่าวครับ และช่วยแนะนำร้านที่ขายด้วยครับ
        หรือมีการ์ดตัวไหนแนะนำ ที่ราคาไม่เกิน2พันก็จะเป็นพระคุณครับ
        ขอบคุณครับ
        GF6600GT แรงกว่า นะ (แนะนำตัวนี้ ถ้าให้เลือก 2 ตัวนั้นนะ)
        ใส่ได้
        ซื้อในบอร์ดมือ2 ในนี้ละ ด้านล่าง

Comment

Working...
        X