Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GS จะพอเทียบกับVGA ของ ATI รุ่นไหนได้คับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GS จะพอเทียบกับVGA ของ ATI รุ่นไหนได้คับ?

แบบว่าสงสัยอะคับ ไม่ค่อยเข้าใจเรื่องรุ่นของ Nvidia ซักเท่าไหร่ แหะๆ

ประสิทธิภาพพอกะ x1900gt x1950pro

Comment

ถ้าเรื่อง ราคา ก็ รุ่น พอๆ กะข้างบนที่เขาพิมพ์ไว้ละจ๊ะ..

Last edited by villianz; 7 Nov 2006, 23:07:06.

Comment

ราคาพอกัน แต่ลองมาดูกันที่รูปลักษณ์ ผมว่า ATI กินขาดเลยอะ

ดูเปรียบเทียบกันสิ

ATI สีแดงสด ดูมีพลัง ขลังกว่าเยอะ

nVIDIA มาสีน้ำเงิน แถมทแยง ๆ ดูแปล่ง ๆ

ปล. ถ้ามันออกมาพร้อม ๆ กันผมคงเอา 1950 นี่แหละ

Comment

ATI สีแดงสด สวยดี หุหุ แต่มะมีเงินซื้อจิ อิอิ

Comment

ไม่ได้ดูที่รูป ครับ ดูที่ภาย ใน ครับ แต่.....ดูไปดูมาก็สวนดีนะ ATI 5555 งง สับสน ในชีวิต

Comment

อยากได้ไอ้ที่มานแดงๆอ๊ะ

Comment

spark 5700ve ของผมก็แดงนะครับ ขายต่อ 5 พันครับ อิอิ

Comment

ราคาพอๆกัน แต่แดงๆ แรงกว่า ข้างในก็แรงกว่า สรุปคุ้มกว่า เหอะๆ
                  Last edited by KooN_MaSTeR; 8 Nov 2006, 17:58:51.

Comment

X300 SE ผมก็แดงนะ ขายต่อ เหมือนกันพี่ guru 1200 เอาปะ

Comment

แดงอย่างท่าน guru+wikorn ม่ายเอาดีก่า

มาทำเป็นขายเดี๋ยวป๊าด โดนย้ายกระทู้ซ้า

ขำๆ

Comment

Working...
                      X