Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวง ATI ช่วยดูนี่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวง ATI ช่วยดูนี่หน่อยครับ

PowerColor X1950 PRO 256MB AGP

ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับสุดแจ่มเลยของ APG 8X

มันมีขายหรือยังครับ อยากรู้ราคามากๆเลย แรงแซง 6800GS กระจายเลย ง่ะ

Part Number X1950 PRO 256MB AGP
    2nd Part Number 47125050 20679
    Memory & Bus Width 256 MB GDDR3 / 256 bit
    Core Speed 600 MHz
    Memory Speed 700 MHz x 2
    Output Daul DVI/ / / / HDTV
    Interface AGP x8
    Pixel Pipelines 36 Pixel Shader Unit Direct X Support 9.0
    TV Connector S-Video

AGP รอไปก่อนเน้อ... คาดว่าจะเปิดตัวต้นปีหน้าครับ

Comment

มันมีขายแย้ว ไม่ใช่รึจ๊ะ

Comment

ตัวที่มีขา่ยเป็น PCI-E ครับ

AGP ยังไม่มา

Comment

โอ้ว!!!
          ไม่นึกว่าจะมีนะเนี่ย

Comment

ซ๊อกเกท 478 มีเฮ อุอุ

Comment

ตายยากจิงๆ AGP

Comment

+ ไปซัก 1000 - 1200 บาทจาก PCIE อ่ะ ปกติ ><

Comment

ปกติแบบ PCI ตัวนี้เท่าไหร่ครับ

Comment

PCI-E ราคาอยู่ที่ 8900-9300 ครับ

ส่วน AGP คาดว่า คงไม่เกิน 10000

และที่สำคัญ มันมาเมื่อไหร่ 7800GS ราคาลงแน่ๆ โฮ๊ะๆๆ

Comment

ผมโม ATI ไม่เป็นถ้าใครสามารถมีวิธีโม Software ตัว ATI Redion เป็น FireGL รู้แต่เปลี่ยน GF เป็น Quadro นะครับ เพราะ ถ้าทำแล้ว มานจะสามารถใช้งาน option ได้ในโปรแกรมที่ทำนะครับ ถ้าทำได้จะเข้าสาวกละครับ เพราะ เล่นเกมส์สวยดี ภาพสวย กว่า nvidia แต่ความแรงยังขาดอยู่

Comment

สะใจจริงๆ.. จะรอๆ ตอนนี้เป็น 478อยู่ นึกว่าจะมีแค่ 1600pro

Comment

Working...
                        X