Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD 4 ชนะแต่ละระดับ จะได้ฉากพิเศษเหมือนกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD 4 ชนะแต่ละระดับ จะได้ฉากพิเศษเหมือนกันไหมครับ

คือ น็อกแบบ regular ไปแล้วอะครับ ได้ epilogue เป็นด่านบนเครื่องบิน

เลยอยากทราบว่า ถ้าเราน็อกระดับอื่นๆจะได้ฉากพิเศษต่างกันไหมครับ

เหมือนครับ -.-

Comment

จบแล้วลองเล่นแบบ Veteran ดูขอรับ
      จะได้รู้ว่าสงครามมันช่างโหดร้ายนัก T^T
      บางด่านตายร้อยรอบยังเรียกว่าน้อยไปเลย..

Comment

Originally posted by Macro View Post
        จบแล้วลองเล่นแบบ Veteran ดูขอรับ
        จะได้รู้ว่าสงครามมันช่างโหดร้ายนัก T^T
        บางด่านตายร้อยรอบยังเรียกว่าน้อยไปเลย..
        ตามนั้นครับ Act II ไม่ Clear ซักที

Comment

ผมพึ่งจบเองเดียวไปลองก่อนนะ

Comment

Working...
          X