Announcement

Collapse
No announcement yet.

วินนิ่ง ก็เล่น หนัง ก็ดู จะเอาจอ LCD wide หรือ ธรรมดาดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วินนิ่ง ก็เล่น หนัง ก็ดู จะเอาจอ LCD wide หรือ ธรรมดาดีครับ

คือ วินนิ่งถ้าเล่นจอกว้างตัวก็จะอ้วนๆน่าเกลียดใช่ไหมครับ แต่ผมก็ดูหนังบ่อยอยู่เหมือนกัน เลยอยากทราบว่า แล้วยังงี้ท่านจะเลือกจอแบบไหนกันครับ

ดูหนังเอาจอ วายคับ ไม่แน่ใจว่า วินนิ่ง มันปรับภาพเป็นวายได้ เปล่านะ ไม่ค่อยได้เล่น^^"

Comment

ไม่ครับ pes2008เลือกเป็นจอ wideได้ เพราะฉะนั้นเป็นผมเอา wideครับจบ

Comment

ตอนแรกก็กังวลวินนิ่งเหมือนกันครับ แต่มันปรับไวด์ได้ เมื่อสัดส่วนภาพเท่าเดิม(หมายถึงไม่อ้วน) ส่วนที่เพิ่มเข้ามาของจอไวด์ก็คือ มุมมองที่กว้างขึ้นอย่างแท้จริงครับ จากแต่ก่อนโดนเข้าข้างหลังตลอด ตอนนี้เห็นแต่ไกลไหวตัวทันแล้วครับ สรุปแล้ว ดีต่อวินนิ่งครับ อีกอย่างหนังก็เหมือนกัน กลัวบวม แต่ดีวีดีส่วนใหญ่ทำอัตราส่วนแบบไวด์มาครับ

Comment

ดูหนังโป๊ห้องจะกว้างขึ้นไหมนะ

Comment

วาย คับ ใช้อยู่ เล่นอยู่ ทุกเกมส์ ปรับได้ หมดแหละคับ ^^

Comment

Originally posted by guru View Post
              ห้องไม่แน่ แต่ห..กว้าง(บาน)ครับ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                ห้องไม่แน่ แต่ห..กว้าง(บาน)ครับ
                ผมคิดไปไกลเลย อุอุ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                  เห็นภาพเลยครับ..หุหุ

Comment

ตามข้างบนจากหลายๆทานที่ตอบแหละ ^^^^^^^^^^^^^^^^^^

แต่สำหรับผมแล้ว
                    จอวาย มันเล่น DotAแล้วปวดหัวงะ ผมเอาจอขนาดปกติดีก่า TT

Comment

Y สิครับ พลัง Y ดีสุด ยิ่งเพิ่มพลัง K ลงไปนี้..........อย่าให้พูดดีกว่า

Comment

้haha

Originally posted by guru View Post
                        เข้าใจคิดนะท่าน

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                          X