Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ไม่ผ่านซะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ไม่ผ่านซะที

ผมเล่นถึงด่านที่เราออกจากถ้ำที่ผลิดหุ่นยนได้แล้วอะครับ

จากนั้นมานจะให้เราไปหาทหารที่หายตัวไป

พอไปถึงเราจะเจอทหารโดนแช่แข็งหมดแล้วก้อจะมีเหมือนตัวแมงมุมกระโดดออกมา
    จากนั้นเพื่อนเราก้อจะกระโดดออกมายิง

จากนั้นแหละไม่รุจะไปทางไหนต่อ

เห็นมานบอก ปกป้อง อารายซักอย่างเนี่ย

เอาปืนที่เพื่อนใช้อะ แล้วคอยปกป้องเพื่อนครับ

Comment

เพื่อนเราที่ กระโดดมาช่วยนะเหรอ

รุสึกว่าพอยิงเสดเพื่อนเราก้อหายไปไหนไม่รุ

Comment

เพื่อนเราจะไปแอบในตู้ึครับ เพราะชุดเค้าเสีย

ยิงคุ่มกันเพื่อนซักพัก เราต้องนำทางเข้าไปข้ามสะพานโดยแวะระหว่างกองไฟแต่ละกองเพื่อให้เพื่อนของเราไม่หนาวตาย (ใช่ตรงนี้ป้ะ)

Comment

งง มากครับมานมะมีไรเลย ชื่อด่านพาราได ไรซักอย่าง

แบบว่าเราต้องไปหาทหารที่หายไปแล้วพอไปถึงจุดก้อจบทหารกลายเป็นน้ำแข็งหมดแล้วอยู่ดีๆ
          ตัวที่คล้ายๆแมงมุมก้อออกมาเพื่อนเราก้อกระโดดมาจากไหนไม่รุมาช่วย

จากนั้นก้อหายไปเลย

มานบอก ปกป้อง เพื่อนเราอะ

แต่ไม่เหนมีเพื่อนเราเลยมีแต่ ซากแมงมุม กะ ทหารที่กลายเปน น้ามแข็ง

Comment

เค้าก็บอกไปแล้วหนิึครับ ว่าหลบอยู่ในตู้ - -"

สังเกตดูบริเวณกลางจอด้านล่าง จะมีพลังชีวิตของphophetอยู่

ถ้าลดจนหมดก็จะตาย ทำตามคำแนะนำของ คุณkingza99ไปเลยครับ เยี่ยมมาก

Comment

Working...
            X