Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ค่ะรบกวนสอบถามเกี่ยวกับPowerColor 9550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่ค่ะรบกวนสอบถามเกี่ยวกับPowerColor 9550

ขอความกรุณาช่วยสอนรึแนะนำทีค่ะคือวันนี้เพื่อนเพิ่งซื้อ PowerColor 9550 128mb 128bit
    จากคนในเวบนี้มาให้แทนตัวเก่าแต่ไม่มีความรู้เลยคือพี่เขาไม่มีแผ่นไดร์เวอร์มาให้พอลองมั่วๆเข้าไปโหลดจากเวบก็ยังไงม่ะรู้ยิ่งโหลด 7-11_xp32_dd_ccc_wdm_enu_54435.exe คอมมันก็ค้างๆกระตุกๆงัยมิทราบ ตัวโปรแกรม CCC(คือไรม่ะรู้)ก็ขึ้น CLI.exp - Application Eeeor
    ลองเข้าไปอ่านๆดูก็ไม่เข้าใจที่พี่ๆเพื่อนๆโพสไว้คือขอถามเรื่อมต้นเลยล่ะกันค่ะ
    1 หลังจากเสียบกราด์จอไปในคอมแล้วไปหาดาวโหลดไดร์เวอร์จากไหนได้บ้างค่ะ
    2ตัวโปรแกรมcccคืออะไรไม่ต้องระเอียดก็ได้ค่ะเพราะใช่ไม่เป็น
    ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่เข้ามาตอบมากค่ะต้องการทราบด่วนค่ะ

- - ไม่มีใครแนะนำเลยรึว่าตัวกราด์มันเก่ามากไปอ่าค่ะ

Comment

ลอง search ในนี้ดูครับ น้องอาร์ททำแล้ว

Comment

Originally posted by sunipa20 View Post
        ขอความกรุณาช่วยสอนรึแนะนำทีค่ะคือวันนี้เพื่อนเพิ่งซื้อ PowerColor 9550 128mb 128bit
        จากคนในเวบนี้มาให้แทนตัวเก่าแต่ไม่มีความรู้เลยคือพี่เขาไม่มีแผ่นไดร์เวอร์มาให้พอลองมั่วๆเข้าไปโหลดจากเวบก็ยังไงม่ะรู้ยิ่งโหลด 7-11_xp32_dd_ccc_wdm_enu_54435.exe คอมมันก็ค้างๆกระตุกๆงัยมิทราบ ตัวโปรแกรม CCC(คือไรม่ะรู้)ก็ขึ้น CLI.exp - Application Eeeor
        ลองเข้าไปอ่านๆดูก็ไม่เข้าใจที่พี่ๆเพื่อนๆโพสไว้คือขอถามเรื่อมต้นเลยล่ะกันค่ะ
        1 หลังจากเสียบกราด์จอไปในคอมแล้วไปหาดาวโหลดไดร์เวอร์จากไหนได้บ้างค่ะ
        2ตัวโปรแกรมcccคืออะไรไม่ต้องระเอียดก็ได้ค่ะเพราะใช่ไม่เป็น
        ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่เข้ามาตอบมากค่ะต้องการทราบด่วนค่ะ
        ผมก็เป็นเหมือนกันสงสัยการ์ดจอเก่าเกิน - -* x600 อะนะ เด๋วลอง search ตามข้างบนบอกก่อน

Comment

ก็พยายามอยู่ค่ะขอบคุณค่ะ
          อีกนิดโปรแกรมcccไรนั้นจำเป้งไหมที่เราต้องลงค่ะ

Comment

Working...
          X