Announcement

Collapse
No announcement yet.

พยายามแล้วผมทำได้เท่านี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พยายามแล้วผมทำได้เท่านี้

AMD X2 4000@ 2.73 แรมบ้าน อยากไปอีกหน่อยจะได้มะแนะนำที
    Attached Files

บอก System ทั้งหมดมาครับ เดี๋ยวเซียนๆ AMD เค้าจะพาท่านไปให้ถึงจุดสุดยอด นะ หุหุหุ
    *แนะนำทดแรมลงมาอีก ครับ 1:1 ที่บัส 260 (520) แล้วอัดต่อไปได้แน่ แรมตอนนี้บัสท่าจะตัน

Comment

แรมผม 512X2 800 ทดลงเป็น667 ครับ ทั้งระบบมีตามนี้ครับ
      CPU X2 4000+ RamKigmax 512X2 บัส 800 Power 550 W. VGA7600 GT พัดลมCPU เดิมๆครับ

Comment

Originally posted by Apichart View Post
        แรมผม 512X2 800 ทดลงเป็น667 ครับ ทั้งระบบมีตามนี้ครับ
        CPU X2 4000+ RamKigmax 512X2 บัส 800 Power 550 W. VGA7600 GT พัดลมCPU เดิมๆครับ
        ทดบัสแรมต่ำกว่านี้อีกไม่ได้หรือ ^^"

Comment

ถ้าจะทดลงอีกนี้ประมาณไหนครับ ....แบบว่ามือใหม่นะ

Comment

ลืมบอกผมใช้ Board M2N-E ครับ

Comment

พอทดแรมลงอีกปรากฏว่า เปิดไม่ติด...........ครับ

Comment

ผมก็พยายามแล้วได้เท่าคุณแหละครับ
                แรม Black Dragon ด้วยนะ ไฟมันไม่พอ วิ่งไม่ออก

Comment

ผมเดาว่า ไฟแรมไม่พอครับ มากกว่านี้ จอฟ้า เข้าวินไม่ได้ ร้อง

Comment

ใช่ครับอาการเดียวกันเลย

Comment

ตอนนี้ผมดันเต็มที่ไปหยุดอยู่ที่ 2.83 ครับถ้าเกินนี้จอฟ้า ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำนะครับ

Comment

ค่อยๆปรับอย่างละมุนละไมครับ *-* รับรองว่าไปได้อีก

Comment

Working...
                        X