Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT น่าเบื่อมาก ๆ เลย ความเร็วร่วงหายไปอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT น่าเบื่อมาก ๆ เลย ความเร็วร่วงหายไปอีกแล้ว

ก่อนหน้านี้เน็ตผมก็ 2M โหลดได้ราว ๆ 210K
    พอมาสักพักก็ร่วงไปเหลือราว ๆ 170K
    วันนี้โทรไปถามให้จัดการดูให้หน่อย ก็กลายเป็นว่า วันนี้วิ่งเหลือเท่ากับเน็ต 1M
    เว็บบางเว็บเข้าไม่ได้ด้วยซ้ำ หรือเข้าได้ก็อย่างอืดเลย
    ไม่รู้ว่าสิ้นเดือนนี้ผมต้องจ่าย 1000 ซึ้งเป็นราคาของเน็ต 2M แต่กลับเล่นได้เท่ากับ 1M หรือเปล่าครับเนี่ย
    ปล.ผมอยู่หาดใหญ่น่ะครับ คนหาดใหญ่ใครเป็นบ้าง

TOT มันเนตร้องให้จริงๆอ่ะครับ

Comment

อ่ะ ไม่ใช่แค่หาดใหญคับ สงขลาก็เป็น บางทีไม่วิ่งเรย นิ่งสนิท
      สงสัยกะจะไล่ลูกค้าแหงมๆ นี่ว่าจะลองดู Maxnet ว่าเป็นไง
      นึกว่าเป็นแค่ทางนี้ ฝนตกที่ไรเนทเดี้ยงสนิท
      ไม่รู้ว่าเค้าจะปรับปรุงให้มานดีขึ้นหรือแย่ลงอะคับ

Comment

เน็ต TOT ผม 1.5 เมก ปกติ วิ่งที่ 161 ตอนนี้ ตก เหลือ 112 แย่สุดๆ ตอนมีการแข่งขัน ซีเกมส์ เปิดเว็บยังไม่ขึ้น โหลดบิท ขนาดคน Seed 100 กว่าคน ผมโหลดได้แค่ 3kb/sec

Comment

ผมอยู่หาดใหญ่เสียที่อยู่แถวบ้านนอกซะนี่
          TT&T เลยยังไปไม่ถึง ไม่งั้นผมก็เปลี่ยนเหมือนกันแหละ
          เพราะเคยได้ยินเรื่องไม่ดีกับ TOT มานานละ
          โหลดเว็บนอกได้ช้า YouTube ก็โหลดช้า TT&T ไม่เห็นมีปัญหาไรเลย
          (ที่ฝึกงานผมใช้ TT&T น่ะครับ เลยเอามาเทียบกัน)

Comment

ผม กทม วันนี้หลุดไปจะ10รอบแล้วครับนี่ยังไม่นับเรื่องโหลดอีกนะครับพอครับพอกันเดีจะไปยกเลิกแล้วครับ
            ขี้เกลียดจะทนแล้วครับขอระบายหน่อยครับ แมงโคดหวยครับ

Comment

ผม ก้อหาดใหญ่ครับ ใช้ 1.5m แต่ตอนนี้โหลดบิทเหลือ 60k แระ จากที่เมื่อก่อน 160-170k
              ปล.มันดึงเน็ตเอาไปใช้ซีเกมส์จิงๆหรอ เห็นมีคนบอก แล้วหลังซีเกมส์ขอให้มันกลับเป็นเหมือนเดิมเหอะ(ภาวนาสาธุ)

Comment

เป็นเหมือนกัน กลับมาตอน 4 ทุ่มว่าจะโหลดเพลงสักหน่อย วิ่งที 30Kb พอเลย

Comment

Working...
                X