Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้ท่านทั้งหลาย ฟันธงทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้ท่านทั้งหลาย ฟันธงทีครับ

ซื้อคอมเดือนนี้ หรือ ปีหน้าดีครับ

เห็นบางท่านบอกว่า ของเดือนหน้าจะถูกลงอีก

ฟันธงครับ ปีหน้าจะมีเทคโนโลยี45nm ซึ่งร้อนน้อยกว่า กินไฟน้อยกว่า เล็กกว่า ที่สำคัญราคาถูกกว่าครับ
    ของแบบนี้มันไม่แน่นอนครับอยู่ที่หลักการขาย ง่ายๆครับของค้างสต๊อกอีกไม่นานเทคโนโลยีใหม่ๆจะก้าวเข้ามา=ขายถูกลงของที่ค้างจะออกหมด เงินที่ได้นำเข้าเทคโนโลยีใหม่ๆ

ฟันธง!!!!ผมพูดได้เลยครับไม่แน่นอนครับ อาจจะถูกลงกว่านี้หรืออาจแพงขึ้นกว่านี้ก็ได้เพราะเทคโนโลยีเก่าๆก็ใช้ร่วมกับเทคโนโลยีใหม่ๆได้อยู่นะ
    ซื้อก่อนได้ใช้ก่อนครับ จำไม่ได้ว่าท่านในบอร์ดนี้เคยพูดไว้ แต่เป็นผมๆรอปีหน้า 5 5 5+

Comment

Originally posted by thegto View Post
      ซื้อคอมเดือนนี้ หรือ ปีหน้าดีครับ

เห็นบางท่านบอกว่า ของเดือนหน้าจะถูกลงอีก
      ยิ่งรอยิ่งราคาถูกเรื่อยๆ ตามลำดับ
      ใช้ก่อนแรงก่อน หุหุหุ

Comment

ซื้อตามความต้องการดีกว่าอ่า ดีสุด อย่าตามเทคโนโลยีมากคับ เด่วจะเสียดาย

Comment

ถ้าจะใช้ก็ชื้อครับ ถ้ายังไม่ได้ใช้ก็ไม่ต้องชื้อครับ

Comment

ซื้อตอนที่จำเป็นต้องใช้ครับ ดีที่สุด
            ถ้าไม่จำเป็น ไม่ซื้อก็ไม่เสียตัง
            ถ้ามันต้องใช้ ไม่ซื้อก็ไม่มีใช้ครับ

เห็นใหมครับ มันมีผมกระทบทั้งนั้นครับ

Comment

Working...
            X