Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำแรมสำหรับคล๊อกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำแรมสำหรับคล๊อกหน่อยครับ

งบ 3000 บวกลบ ขอซัก 2 gb
    แล้ว cl 4 นี่มันเร็วกว่า 5 ใช่ไหมคับ
    อีกข้อ ถ้าแรมไม่เทพนี่มันมีผลกับการลาก
    cpu มั๊ยน่ะคับ

มีผลคับ มากซะด้วย

แนะนำ Geil black dragon ละกันครับ 1GB*2 บัส800 4-4-4-12 3100 บาท (ถูกจริงๆให้ตายสิมีเงินจะซื้อซักคู่)
    ไม่ก็ Gskill 2pk ครับ บัส800 4-4-4-12 เหมือนกัน ราคาก้เท่ากัน

Comment

แรมห่วยๆ คล๊อกไม่ทันไรจอฟ้าซะแล้ว.. อดเลยผม = =

Comment

Originally posted by incubusboyd View Post
        มีผลคับ มากซะด้วย

แนะนำ Geil black dragon ละกันครับ 1GB*2 บัส800 4-4-4-12 3100 บาท (ถูกจริงๆให้ตายสิมีเงินจะซื้อซักคู่)
        ไม่ก็ Gskill 2pk ครับ บัส800 4-4-4-12 เหมือนกัน ราคาก้เท่ากัน
        ไหม้เคลมได้ไหมครับ

ถ้าไม่ได้แวะมา Corsair XMS2 2GB (2x 1GB) DDR2 800 PC-6400 RAM

ราคา 3020 บาท ครับ

รับประกันไหม้เคลมได้ครับ OC ได้ไกลหลายกิโลเลย
        Attached Files

Comment

เชียร์ Corsair เหมือนกันคับ^^"

Comment

อ่า มาเหนกระทู้นี้ลังเลอีกแล้ว ว่าจะสอยG.skill 2PKรึCorsair Xm2ดี-*-

Comment

อ่า เปิดดูกระทู้ช้าไป เมื่อเช้าไปถอย Gskill ซะแร้ว

Comment

Working...
              X