Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ sim เพื่อนๆชาว OCZ ชอบภาค/ซีรีย์ ไหนที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ sim เพื่อนๆชาว OCZ ชอบภาค/ซีรีย์ ไหนที่สุด

ผมโดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบ sim city thai edition มากกว่า
    ไม่ใช่อะไร

เพราะ ชอบให้หุ่นยนต์มันเหยียบเมืองเล่น ไม่ใช่ครับ

เพราะมันเป็นเกม ซิมภาคแรกที่ผมได้สัมผัส และเล่นรู้เรื่อง

มันจึงติดและตราตรึงในใจผมเสมอ

แล้วเพื่อนๆ ชอบภาคไหนกันครับ

The Sims Living Large

มีหุ่นยนต์ ทำงานบ้าน

Comment

Simfarm ครับ
      แย่งกันเล่นกับน้องเมามัน บน 386SX
      ระบบเสียง PC Speaker
      คิดถึงจริง ๆ

Comment

ถูกต้องเลยครับต้อง simfarm

เกมส์Classicโคตรสร้างสรรค์ มีพืชพันธ์หลากชนิดให้เลือกทำไร่ มีม้า มีวัวให้เลี้ยงส่งเข้าประกวด เลี้ยงไม่ดีหลุดออกมาข้างนอกอีก มีเครื่องบินให้ขับเอาไว้พ่นยาฆ่าแมลงด้วยนะเออ แต่ถ้าเอา cpu สมัยนี้เล่นจะนึกว่าเครื่องบินมันเป็นคองคอร์ด เร็วจัดมองแทบไม่ทัน

Comment

simlife ครับ เอาสิงโตมาผสมกับนกสร้างสัตว์ในตำนานครับ เท่ไปอีกแบบ

Comment

Working...
          X