Announcement

Collapse
No announcement yet.

การเอา nosecure ออกทำยังไงคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การเอา nosecure ออกทำยังไงคับ?

ตามรูปอะคับ
    ผมไม่อยากให้มันขึ้นมาแบบนี้ ในเวปบางเวป เพราะมันจะขึ้นทุกครั้งที่มีการเปลี่ยน เพจ หรือ รีเฟรช
    ทำให้รำคาญมาก ที่ต้องมานั่งกด ตกลง ทุกหน้าต่างเลย T T
    เช่น เวป SETTRADE ครับ มันขึ้นทุกหน้าเลย

รบกวนขอวิธีเซ็ทให้มันไม่ต้องถามเรา สำหรับเวปนั้นๆ ทำอย่างไรคับ?

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

...........
    Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:21:25.

Comment

โอ่ว ขอบคุณมากคับทั่น ^ ^

Comment

Working...
      X