Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควรจะเปิด หรือ ปิด C1E ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ควรจะเปิด หรือ ปิด C1E ดีครับ

ควรจะเปิด หรือ ปิด C1E ดีครับ

ชอบก็เปิด ไม่ชอบก็ปิดครับ มีทั้งดีและเสียในตัวครับ

Comment

ของผมเปิดครับ
      เวลา oc ถึงจะปิด

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ของผมเปิดครับ
        เวลา oc ถึงจะปิด
        เหมือนท่านนี้ เช่นกันครับ

Comment

ส่วนตัวจะปิด เพราะไม่ชอบเห็นมันวิ่งขึ้นวิ่งลง

Comment

เปิดไว้ครับ ประหยัดไฟดี อิอิ

Comment

เปิดไว้ครับจะได้ไม่ร้อนมาก

Comment

เปิดก็ดี ไม่ร้อน + ประหยัดไฟ
                ปิดก็ดี ร้อนแรง + พร้อมที่จะ o/c เต็มที่

Comment

ขอผลดีและเสีย อ่ะ เพราะเราเปิดอยู่ เหมือนกัน โหลด บิท

Comment

ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด ปิด เปิด

ถ้าจะ clock เปิดก้อได้คับ แต่จะเหนมันวิ่งไม่เต็มเท่านั่นเอง
                    ส่วนตัวผม เปิดคับ ไม่ร้อน ประหยัด ถนอมซีพียู ช่วยชาติ

Comment

ผมเปิดตลอดครับ ไม่เคยปิด
                      Last edited by tanawat30; 13 Dec 2007, 07:58:15.

Comment

เปิดครับ ถนอม cpu อยากให้มันอยู่กะเรานานๆ

Comment

เปิดครับผม

Comment

เปิดคับผม ไม่ชอบให้มานขึ้นๆๆลงๆๆ

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                              เปิดคับผม ไม่ชอบให้มานขึ้นๆๆลงๆๆ
                              อันนี้ต้องปิดนะครับถ้าไม่ชอบให้มันขึ้นๆๆลงๆๆ

Comment

Working...
                              X