Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุปตัวนี้เ็้นไวรัส รึเปล่า ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สรุปตัวนี้เ็้นไวรัส รึเปล่า ครับ

ลบก็ลบไม่ได้ นะครับ ตัวนี้
    Ghost...netwood.html.....โฟล์เดอร์นามสกุล .gy เป็นหลายโฟล์เดอร์เลย นะครับ

ช่วยผมหน่อยเถอะ ครับ
    ต้องแก้ไขอย่างไร ครับ

ขอบคุณทุกท่าน

อ่อ..แจกinvite bitcosmo อีก 3ที่นั่ง ครับผม
    Attached Files

รอผู้รู้มาตอบ ดันให้คับ

Comment

ดันดัน

Comment

ผมรู้แต่ไอรูปด้านล่างอ่ะครับ

ที่เป็น padding file อ่ะครับ เปลี่ยนไปใช้ utorrent หรือ Bitcomet ที่เวอร์ชั่นใหม่กว่า มันก็ไม่มีแล้วครับ

หรือ ถ้าเราโหลดบิท แล้วตอนเลือกไฟล์ถ้าเจอ padding file ไม่ต้องเลือกมาก็ได้ครับ

*** ส่วนไอรูปแรกเนี้ยผมว่า ลองตรวจสอบดูง่ายๆ ก่อนครับ เรียก Taskmanager ขึ้นมาแล้วดูโปรเซสที่ไม่คุ้น ๆ ดีกว่าครับ

ที่มันลบไม่ได้ เพราะมันเรียกใช้งานอยู่

Comment

thx...ครับ

Comment

Working...
          X