Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดว่า ฉากไหนในเกม CRYSIS น่าเบื่อที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านคิดว่า ฉากไหนในเกม CRYSIS น่าเบื่อที่สุด

.......ผมเบื่อฉากที่เราเข้าไปอยู่ในยานพวกต่างดาวมากที่สุด ต้องลอยไป ลอยมา ไร้จุดหมายยังไง
    ก็ไม่รู้ รู้แต่อยากออกไปเร็วๆ....อิอิ ไม่มีอะไรให้ยิงกันแบบวินาศสันตะโรในฉากนี้เลย

ฉากในเกาะนี่อ่ะแหละครับ เบื่อการเดินมากๆ ไม่รู้ทำไมจะต้องจงใจให้เดินๆๆๆๆ กันขนาดนี้

Comment

เหมือนกัน

Originally posted by armyman View Post
      .......ผมเบื่อฉากที่เราเข้าไปอยู่ในยานพวกต่างดาวมากที่สุด ต้องลอยไป ลอยมา ไร้จุดหมายยังไง
      ก็ไม่รู้ รู้แต่อยากออกไปเร็วๆ....อิอิ ไม่มีอะไรให้ยิงกันแบบวินาศสันตะโรในฉากนี้เลย

เบื่อตรงยานแม่นั่้นแหล่ะครับ สุดยอด หลงทิศหลงทาง กว่าจะผ่านได้เฮ่อ มั่วอยู่นาน ยอมรับว่า เป็นด่านที่สร้างความเครียดครับ

Comment

ด่านขับรถถัง กับด่านที่อยู่ใน UFO ครับ

รถถังก็แสนจะเปราะบาง แป๊บๆตาย (ส่วนใหญ่เพื่อนเราจะตายก่อน)

UFO ก็แสนจะอ้วก หมุนไปหมุนมา แถมมีตัวอสุจิคอยก่อกวนอีก

แค่ก็มันดี กำลังเล่นรอบที่ 2 อยู่

Comment

Core ครับ หาสาระอะไรไม่ได้เลย ไม่ผ่านเคลียดอีก หงุดหงิด-.-

Comment

ผมเครียดด่านขับยาน

Comment

เบื่อด่านลอยตัวอยู่ในยานเช่นกันครับ

Comment

ด่านลอยตัวหาทางออกยังไงติดอยู่นานแล้ว

Comment

ด่านลอยตัวครับ หาทางอยู่นาน สุดท้ายก็ออกมาได้แบบฟลุ๊กๆ

Comment

ด่านยาน อ้วกแทบแตก

Comment

Core จะอ้วก ซะให้ได้

Comment

Core เวียนหัวมาก

Comment

ผมชอบด่าน Core นะทำออกมาค่อนข้างดี รู้สึกกดดันไร้ทิศทาง ความรู้สึกบอกว่าต้องหาทางออกให้ได้ ส่วนที่น่าเบื่อผมว่าทั้งเกมส์ละ มันไม่ค่อยเร้าใจเลย มีแต่ภาพสวยอย่างเดียว ผมว่าทุกคนคงจำ far cry กันได้หลังจากที่มีสัตว์ประหลาดออกมาเกมส์จะเข้มข้นมาก แต่ cry sis นี่มันเอื่อยๆไปเรื่อยๆ

Comment

Core

Comment

ด่าน Core ด้วยคนครับ เวียนหัว น่าเบื่อ

Comment

Working...
                              X