Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งรู้ว่าทำ raid ด้วยแฟลตไดร์ก็ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งรู้ว่าทำ raid ด้วยแฟลตไดร์ก็ได้ครับ

link

ที่อ่านดูเขาทำบน linux ใครพอรู้ใหมครับว่ามันทำกับ windows ได้ใหมหงะ มีแฟลตไดร์เพียบเลยอยากลองเอามาทำให้มันมีค่ามั้ง

ไม่รู้ รอผู้รู้

Comment

ปาดโธ่เอ๊ย หลงเข้ามาดู

Linux มันทำได้ แต่วินฯ มันไม่ได้นี่นา

Comment

มันงานเขียนแปลไม่ไหรอครับอันนี้ อ่านไนหนังสือ ช่วงท้านเค้าบอกว่านายอะไรนี่ละ(เป็นฝรั่ง) เป็นผู้ทดสอบ

ถ้าทำไนวินโดว์ได้น่าจะดีนะครับ

ว่าแต่
        มีไครลองเอาแฟรชได้ลงวินโดวมั่งครับดีไหม

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
          มันงานเขียนแปลไม่ไหรอครับอันนี้ อ่านไนหนังสือ ช่วงท้านเค้าบอกว่านายอะไรนี่ละ(เป็นฝรั่ง) เป็นผู้ทดสอบ

ถ้าทำไนวินโดว์ได้น่าจะดีนะครับ

ว่าแต่
          มีไครลองเอาแฟรชได้ลงวินโดวมั่งครับดีไหม
          ใน pc today เล่มล่าสุดสอนทำแล้วครับ

Comment

Working...
          X