Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเจอบักแบบนี้ในcrysisบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเจอบักแบบนี้ในcrysisบ้างครับ

คือไอ้ตัวแบบนี้ ในด่านnomad ปกติเวลาตายมันจะระเบิดใช่ไหมครับ แต่ว่าบางตัวมันไม่ยอมระเบิดหายไป แต่มันจะลอยค้างอยู่งั้น แล้วพวกทหารฝ่ายเรา ai มันก็โง่ นึกว่ายังไม่ตาย มันก็ยิงของมันอยู่นั่น
    เลยผ่านด่านนี้ไม่ได้มันไม่ยอมให้ไป ผมใช้ati hd3870 ลองเปลี่ยนvga driver hotfixตัวล่าสุดดูแล้วก็ไม่หาย ใครรู้ช่วยตอบทีครับ ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

GF8600GTS เป็นเหมือนกัน bug เกมส์เฉยๆ นะ (ให้มันติดอย่างนั้นละ ฆ่าตัวใหญ่ที่บินอยู่นะ มี 4-5 ตัวมั้ง)
    ปล่อยมันใว้งั้นละ ยิงๆ ตัวใหญ่ ให้ตาย 4-5 ตัว เดี๋ยวเพื่อนๆ เราก็จะพาขับรถออกไปต่อเอง นะ

Comment

เฮ้ ผ่านได้แล้ว ขอบคุณนะครับ

Comment

ใช้การ์ดแรงกว่าของผมก็เป็นอย่างนี้แหละ ถ้าอยากหายจากอาการนี้ก็แค่เอาการ์ดมาให้ผมรับรองหายชัวว์

Comment

กร๊ากกก

Comment

ด่านนี้ classic มาก

Comment

เป็นเหมือนกันเลย ( XFX 8800 GTS ) นึกว่าเป็นที่การ์ดจอ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ น่าจะเป็นบัคแหละ

Comment

ยังเล่นไม่ถึงเลย บ่มีนาฬิกาเล่นเลย

Comment

ผมเคยเจอแต่ตัวใหญ่ในด่านขับยันครับ ขนาดตายแล้วมันยังยิงอยู่เลย

แล้วก็เป็นที่เงาด้วย ขึ้นมาบนบกแล้วแต่เงามันยังว่ายน้ำอยู่เลย

Comment

มันโดนปิดสวิทคับต้องไปกดเป็น on ด้านหลังหัวมันคับ
                      แล้วมันจะบินต่อ ฟิ้วๆๆ บินใหญ่เลยคับ

Comment

ฺีBug ของเกมครับ ของผมยังเคยเลย เล่น ๆ ไป มี 4 มือซะงั้น ตอน A650 นะ ตอนนี้ HD3850 ยังไม่เจอ

Comment

ของผมเนี่ย ทหารฝ่ายเกาหลี มันลอยอยู่บนฟ้าโน่น ยิงเท่าไหร่ก็ไม่โดน หรือไม่ก็เดินทะลุสิ่งของได้ เดินบนอากาศได้

Comment

Working...
                          X