Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD3850 512MB GDDR3 เล่นPES2008 กระตุก ช่วยทีครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD3850 512MB GDDR3 เล่นPES2008 กระตุก ช่วยทีครับ...

พอดีผมเป็นมือใหม่ เพิ่งจะเป็นสาวก ATI
    ไปซื้อการ์ดตัวที่ว่านี้มา แต่มันเล่นPES2008 กระตุกอ่ะ
    แบบว่าพอเลี้ยงบอลไปตรงที่มีนักเตะเยอะๆก็กระตุกอ่ะครับ...

อยากถามผู้รู้ว่าต้องเซตการ์ดจอยังไงหรอ....
    Last edited by RooNics; 13 Dec 2007, 00:27:18.

ผมว่าเป็นที่ driver หรือไม่ก็เพราะ xp ถ้าใช้ vista อยู่ก็แล้วไป แต่การ์ดตัวนี้เล่นเกมนี้ไม่กระตุกแน่นอนครับ รอ rap ต่อไป

Comment

กระตุกแบบใหน ครับ
      ตะกี่ลองเล่นละ ไม่ยักกะเป็นแฮะ (ยังไม่ได้เทสทุกเกมส์ที่มีเลย พึ่งซื้อมาเหมือนกัน)
      ใช้ไดร์เวอร์ 7.11

Comment

ถ้าเป็นที่ xp ต้องเปลี่ยนเป็น xp เวอร์ชั่นอะไรครับ..

Comment

Windows เนี่ยผมว่าต้องค้นหาเองว่าเครื่องตัวเองใช้ อันไหนดีที่สุด ละครับ

ผมใช้ 7900GS ปรับ All High 1650*1080 ไม่เหงกระตุกเลยนะครับ

Comment

ตัวเกมส์มีส่วนด้วยครับ

Comment

ููผมเปลี่ยนมาใช้ 7.11 มันก็ไม่ต่างจากเดิม
              Last edited by RooNics; 13 Dec 2007, 01:18:28.

Comment

up

Comment

ลง แพทของเกม ver.1.10 กับ 1.20

หายแน่

Comment

ตามท่าน ULtrASLaM ว่าครับ !! ถ้าไม่หายลง Vista เลย จบ !!

Comment

อืม ลงแพทน่าจะหายมั้งครับ ของผมใช้ 7900gs ram 1g cpu AMD64 3000+ 1.8@2.2(ไม่กล้าลากเยอะ) clock แค่ cpu นะครับ

เล่นแบบ 1280 hight ยังไม่กระตุกเลยครับ ลื่นแม้กระทั่งรีเพล

Comment

เครื่องผม
                        เมนบอร์ด : ASUS A8N-E
                        VGA : HD3850 512MB
                        CPU : Athlon 3000+
                        Ram : 1.5 GB

ลง Vista แล้วมันมีปัญหามั้ยครับ...
                        คืิอของผม บอร์ดกับcpuรุ่นเก่าอ่ะ..
                        Last edited by RooNics; 13 Dec 2007, 23:19:04.

Comment

Working...
                        X