overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 6 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 108

Thread: แอบให้ทุกท่าน โยมโฉม P35 neo2 ในไทยก่อนใคร พร้อมผลtest

MSI-Technician

Default แอบให้ทุกท่าน โยมโฉม P35 neo2 ในไทยก่อนใคร พร้อมผลtest

ทุกๆท่านดูแล้วเงียบๆไว้นะครับอย่างกระโตกกระตาก เด๋วผมจะตกงานซะก่อนแล้วทุกท่านจะอดดูของใหม่ๆ เนื่องจากไปแอบเปิด stock ที่พึ่งเข้ามาใหม่ มีตัวนี้อยู่ซะงั้นก็เลยขอแอบเอามาให้ทุกท่านชมก่อนใครละกัน รูปบางรูปอาจจะไม่ชัดนะครับแต่พออ่านได้ (รีบมาก งานเกือบเข้านะครับพี่น๊อง)
    ไม่ขออธิบายมาก ให้ทุกท่านดูรูปอย่างเดียวนะครับ (เวลาดูไม่ต้องเปิดเพลง jame bondไปก็ได้) (แต่คนอัพดันเปิด) http://www.music.oldsonghome.com/lis...p?song_id=2448

ไปดูกันดีกว่าครับลีลามาเยอะแล้ว

เป็นอันแน่นอนแล้วว่า ไอ้เจ้าตัวนี้มีอยู่ในไทยแน่ๆ ถ้าถ่ายจากต่างประเทศไม่มีหรอกครับแบ๊งค์20บาท

แล้วก็ผลtest เล็กๆ น้อยๆ
    ของที่ใช้test
    CPU E6750
    RAM OCZ 800 4-4-4-15
    MAINBOARD MSI-P35-NEO2
    VGA MSI-8400GS
    HDD WD160JS
    PSU silver stone 560W
    (อะไรอยู่ในแถวนั้น คว้าได้ คว้าเอามาเล่นก่อน)
    ก็เลยออกมาแบบ ลกๆรีบๆแบบนี้ละครับ

3.5G ได้แบบไม่ยากเย็นความจริงอยากได้ FSB มากกว่านี้แหละครับแต่พอดี รีบ+ แรม800 อ่ะครับไม่กล้าทำอะไรมาก ขนาดเวลาtest ยัง แอบๆเลยครับ

กำลังจะกด เอเวอร์เลสเลยครับ และแล้วก็
    MSI-EXPERT : เฮ้ย S ทำไรอยู๋ฟังเพลงซะตื่นเต้นเลย
    MSI-S : ป่าวคร๊าบบบบบบ (ดีนะเก็บของทันงานเกือบเข้า)
    MSI-EXPERT : เออ ทำงานให้ไวว่องๆด้วยอย่ามัวแต่โอ้เอ้

และแล้วผมก็รอดไปได้อีกหนึ่ง ทีเพื่อ ให้ทุกท่านได้แอบมองของใหม่เลยนะครับเนี่ย

แอบกระซิบ ตัวนี้ PCB เดียวกับ P35 รถไฟเหาะ นะครับ ต่างกันแค่ bios เล็กๆน้อยๆและฟิวเจอร์บางอย่างที่ถูกตัดออกไปครับ
    อีกทั้ง การOC ครั้งนี้ OC ผ่าน BIOS ทีเดียวจบไม่ต้องไปลำบากลากใน windows ให้วุ่นวาย เสียเวลาด้วยครับ
    Last edited by MSI-S; 13 Dec 2007 at 00:46:39.

OverclockZone Member kurak's Avatar

ยอดดดด

OverclockZone Member InF3RNaL's Avatar
    อ้อมใหญ่ พุทธมณฑล บางแค

สุดยอด ตัวเท่าไหร่ครับเนี้ย หุๆ

OverclockZone Member meekung123's Avatar
    แถวๆสะพานปิ่นเกล้า

*0* แจ่มคับผม

OverclockZone Member joutboo's Avatar

ค่าตัวเท่าไหร่เนี่ย

OverclockZone Member samsun's Avatar

พี่ท่านโหดจิงๆ ยอมเสี่ยงกับการตกงานเลย

OverclockZone Member deedee's Avatar

งามแท้ๆ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

ถ้าตกงาน บอร์ดตัวนี้ผมขอนะ

OverclockZone Member UnNormalZ's Avatar
    ถังขยะอันตรายแถวๆรังสิต

Lay Out Board ไม่โดนเลยอ่ะครับ ^_^

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

มีเล่นมุขแบ๊งค์ยี่สิบด้วยแฮะ....เอิ๊กกกกกกกกกกกกก

MSI-Technician MSI-U's Avatar

เพิ่มข้อมูลจ้า

P35 Neo2-FR/FIRBIOS

http://global.msi.com.tw/index.php?f...=1&cat2_no=170

ราคาประมาณ 4400 บาท ประกัน 3 ปีเต็ม โดย 4 System จ้า

หาซื้อได้ตามร้าน ก่อนปีใหม่แน่นอน

OverclockZone Member Bond's Avatar
    นวมินทร์ บางกะปิ

ราคาไม่แพงน่าเล่นเหมือนกัน

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

ราคานี้โดนใจเลยครับ

OverclockZone Member samsun's Avatar

ถูกจัง 4400 นึกว่า 5 - 6 พันสะอีก

OverclockZone Member nongnum's Avatar

ถูกดีจัง

OverclockZone Member soniconline's Avatar

Quote Originally Posted by MSI-U View Post
    เพิ่มข้อมูลจ้า

P35 Neo2-FR/FIRBIOS

http://global.msi.com.tw/index.php?f...=1&cat2_no=170

ราคาประมาณ 4400 บาท ประกัน 3 ปีเต็ม โดย 4 System จ้า

หาซื้อได้ตามร้าน ก่อนปีใหม่แน่นอน

หน่วยจู่โจม guru's Avatar

อยากสำผัสตัวเป็นๆ

OverclockZone Member OJARU's Avatar

ดูเหมือนจะมีบางอย่างหายไปนะครับ มันตัดอะไรออกไปเหรอ รุ่นนี้

OverclockZone Member

โห ราคาโดนใจ

OverclockZone Member Bonobo's Avatar
    เทศบาลนครนนทบุรี

Talking

ถ้าเป็นราคานี้จริง ได้เจอกันแน่ๆ ชอบจังบอร์ดดำๆ นี้

Page 1 of 6 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks