Announcement

Collapse
No announcement yet.

The Witcher 2 Assassin of King Talk And Guide

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีเล่น โป้กเกอร์แบบ เทพๆ ไหมคับ

Comment

• Originally posted by bugkoy View Post
      มีวิธีเล่น โป้กเกอร์แบบ เทพๆ ไหมคับ
      กับ วิธีปั้มเงิน... เฮ้อ คนเลิกเล่นกันหมดแล้ว 555+

Comment

• ดันช่วย ครับ
        ติด เควส ที่ไปตามหา tiss อ่า

Comment

• Originally posted by remove00 View Post
          สปอย !!
          แถวๆนั้นจะมีร้านขายของครับคนที่เดินอยู่ในซุ้มหรือนั่งอยู่ที่ม้านั่งหน้าซุ้มนั่นแหละ แล้วซื้อใบคาฟยา Gadwall มาครับ คาฟแล้วกินแล้วไปคุยที่เควสครับผม
          ผมทำตามแล้วกินยาแล้ว ไม่เหนมีอะไรขึ้นมาลยครับ

Comment

• มีเวปไกด์อยู่ เป็นภาษาอังกิด มีเควสทุกเม็ดทุกหน่วย ผมเคลียหมดแล้วทุกเม็ดทุกหน่วย เกราะสุดยอด ดาบสุดยอด สู้มังกร สู้เลโต หลับตาฟันมั่วๆยังชนะ

Comment

• Comment

• ผมไปเล่นอีท่าไหนไม่รู้ ที่หมู้บ้านฆ่าปลาหมึก ผมเข้าเมืองไม่ได้ เข้าไปโดนทหารใช้ ธนูยิงตายตลอดเลย ต้องแก้ยังไงครับผม

Patch 2.0 มาแล้วนะครับ
                Last edited by akee_99; 30 Oct 2011, 16:14:55.

Comment

• ที่คุณโดนฆ่านี่คุณถือดาบอยู่อะป่าว หรือไม่ก็ไปทำเควสที่ทำให้เป็นศัตรูกับเจ้าเมือง

Comment

• Originally posted by Zodiac_ View Post
                    ที่คุณโดนฆ่านี่คุณถือดาบอยู่อะป่าว หรือไม่ก็ไปทำเควสที่ทำให้เป็นศัตรูกับเจ้าเมือง
                    ปาวคับไม่ได้ถือมีดครับ พอเจอทหารมันยิงผมด้วย ธนู3 ดอกหงายเงีอบๆ งง อยุ่ย้อนกันไปเล่นก็ไม่ได้โดนตลอด เควสศัครูเจ้าเมืองมันชื่อเควส อะไรครับ

Comment

• ช่วยด้วยครับพอผมเล่นจบ act 2 ที่ทำเควส love ไรนี้แหละ พอขึ้นเรือตอนจบ จะเป้นฉาก แผนที่กำลังล่องเรือ พอไปถึงจุดหมาย act3 มันก้อค้าง อะครับ ไครมีวิธีแก้บอกหน่อยครับบ

Comment

• Originally posted by oatto001 View Post
                        ช่วยด้วยครับพอผมเล่นจบ act 2 ที่ทำเควส love ไรนี้แหละ พอขึ้นเรือตอนจบ จะเป้นฉาก แผนที่กำลังล่องเรือ พอไปถึงจุดหมาย act3 มันก้อค้าง อะครับ ไครมีวิธีแก้บอกหน่อยครับบ
                        ไม่ใคัยรุ้เลยหรอคับ

Comment

Working...
                        X