Announcement

Collapse
No announcement yet.

simcity4 Rush Hour ลงไทยคอมโต๊ะได้แต่ลงs41ไม่ได้รบกวช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• simcity4 Rush Hour ลงไทยคอมโต๊ะได้แต่ลงs41ไม่ได้รบกวช่วยทีคับ

simcity4 Rush Hour ลงไทยคอมโต๊ะได้แต่ลงs41ไม่ได้รบกวช่วยทีคับ

ผมได้โหลดจากบิทมานานมากแล้ว ก็อินสตอธรรมดามันก็ภาษาไทยได้เลย ทีนี้ก็ไรท์ลงแผ่นDVD-R OHAYO เพื่อนผมขอยืมไปลงที่คอมโต๊ะที่บ้าน มันก็ลงไทยได้โดยไม่ต้องทำไรเลย และมันก็ดองแผ่นนานมาก จนเมื่อเร็วๆนี้ผมซื้อNBเบนคิวs41มา และให้มันเอามาคืน ปรากฎที่นี้ผมลงตามปกติมันไม่เป็ยไทยง่ามันเป็นอังกิด(ทั้งที่จากแผ่นเดียวกันแท้ๆ)ผมลองลงโปรแกรมThai Language Interface Pack for WinXP (เมนูภาษาไทย) ให้เป็นไทยหมดและอันอินสตอออกและลงใหม่มันก็ไม่เป็รบกวนช่วยแก้ให้เป็นภาษาไทยทีคับ

ป.ล.ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ไม่มีคนตอบเลยอะ

Comment

แผ่นมันดองไว้นาน จนแผ่นมีปัญหารึป่าวครับ
      ลองเอาไปให้เพื่อนลองลงอีกทีดิ ว่าลงได้เหมือนกันรึป่าว ?

Comment

ลงได้อะคับ

Comment

Working...
        X