Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพเกรดครับช่วยแนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพเกรดครับช่วยแนะนำด้วย

ตอนนี้คอมที่ผมใช้อยู่

CPU: AMD X2 5200+
    M/B: ABIT AN9 32X SLI
    VGA: XFX 8600GT 256 DDRIII
    RAM: GEIL 1 GB (512X2) ULTRA
    HDD: SEGATE 250G
    PWS: DELUX 450W
    MONITOR: LG 1770HR
    ที่คิดไว้จะเปลี่ยน RAM เป็น BLACK DRAGON 2GB (1GBX2) พี่ ๆ คิดว่าดีไหมครับ
    ช่วยหน่อยนะครับ คือผมใช้งานด้านออกแบบครับ เล่นเกมบ้าง ออกแนว NFS ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความเห็นครับ
    *ประมานว่าพึ่งประกอบไม่อยากอัพเยอะครับ*

รอคุณ wikorn ครับ

Comment

เป็นผมจะหาแรมรุ่นเดิมมา แต่ ขยับเป็น 1Gx2 จะมีแรม ทั้งหมด 3กิก ใช้งานเหลือๆแล้วครับ ชุดนี้ จับ OC ซะ MB ก็มีความสามารถพออยู่แล้วครับ

Comment

Working...
      X