Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลองใช้ AMD ครั้งแรกในชีวิตครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม 2.7 sink เดิม เต็มที่ 60 องศาคับ^^"

Comment

4000+ NF6G VSTA ก็เกินคุ้มแล้วครับ ตามลายเซ็นเลย

Comment

ผมดัน X2 5600+ L2 1MB*2 ฮับ แฮะ แฮะ

Comment

ก็ไม่ต้องคิดไปไกลล่ะครับว่าจะใช้นานเป็นปี อยู่เเถวๆนี้ได้Updateกันบ่อยๆเเน่

Comment

ผมว่าเอาเป็น X2 4000+ กับ Asrock AliveNF6 ก็พอครับผม
            การ์ดจอถอย HD3850 ไปเลย

Comment

-*-

Comment

ใช้ AMD เงินเหลือแน่นอน 555+

Comment

ยังไงก็เชียร์ 4000+ อ่ะครับ แล้วไหนเล่น amd แล้วต้องเล่น ati ด้วยดิ จะได้คู่กัน
                  2600XT DDR4 เล่นเกมได้ ไม่นาเกลี่ยด ภาพสวยมากๆ

แต่ถ้าเป็นผมนะ เล่น asrock alive nf6g vsta ก็พอ แล้วเพิ่มเงินในส่วนการ์ดจอไปเล่น HD3850 ไปเรยยยย

Comment

ขนาดบอร์ดถูกๆ อย่าง ecs 690GM-M2 กับซิงค์เดิมๆ ยังดัน X2 4000+ ไปที่ 2.6 แบบเสถียรๆ เลยครับ ปิดฝาเคสใช้งานตามปกติได้เลย

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=279122

Comment

อยู่เวปนี้เดียวก็อยากอับเองเหละคับ
                      อย่างผมพึ่งชื้อไปเมื่อ เมษา ที่ผ่านมายังอยากเปลียนอีกแล้ว

4000+ กะ 4400+ ไงก็ได้

แต่ VGA ของ ATI นี้ของเขาดูเนื้อหนังแล้วมีสีสันดี ^ ^

Comment

Working...
                      X