Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู Spec ให้ด้วยครับ HP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู Spec ให้ด้วยครับ HP

รายละเอียดย่อ :
    HP Pavilion A6079L, AMD Athlon 64 X2 Dual Core Processor 4200+ (2.2GHz) with HT, 1024MB, 250GB, DVDฑRWSuper multiDrive with Lightscribe, nVidia GeForce 7500LE 3D, Free DOS, + HP LCD VP15

ผมไม้เก่งเลื้องคอม -*-
    เล่นเกมพวก L2 , Yulgang , cabal... ลื่นไมครับ
    กาดจอ NF 7500LE มันเปนออนบอดหลือป่าวครับ แล้วมันแรงไม้ครับ
    สู้ 7300 GT ได้ไมครับ

เล่นได้สบายครับ

Comment

เจ้าของกระทู้ พูดไทยไม่ชัดรึเปล่าครับ -*- ทำไมใช้ภาษาแบบนี้หล่ะครับผม

Comment

Originally posted by overclock-Gu-T View Post
        เจ้าของกระทู้ พูดไทยไม่ชัดรึเปล่าครับ -*- ทำไมใช้ภาษาแบบนี้หล่ะครับผม

Comment

NF 7500LE มันเปนออนบอดหลือป่าวครับ สู้ 7300GT ได้ไม
          ผมไม้ไช้คนไทยครับ
          thx ^_^

Comment

NF 7500LE มันเปนออนบอดหลือป่าวครับ สู้ 7300gt ได้ไม
            ผมไม้ไช้คนไทยครับ
            thank u ^_^

Comment

ซื้อยังครับ ถ้าซื้อแล้วก็ใช้ได้ครับ ถ้ายังไม่ได้ซื้อก็อย่าไปซื้อเลยครับ เดียวจัดให้ บอกงบมาครับ

Comment

ยังครับ วันอาทิดจะไปชื้อ
                ที่ hwhinter เค้าขาย 14900 -*-
                งบ 14000 รวม จอ นะครับ ยังไงช่วยแนะนำทีนะครับ
                ขอบใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                Last edited by po2643; 13 Dec 2007, 19:13:54.

Comment

14000 ได้จอเปล่า

Comment

งบ 14000+ จอ ด้วยได้ไมครับ
                    คิดว่า
                    amdx2 4000
                    ram 1g
                    Asrock ALiveNF7G
                    HD 250g or 160g
                    กาดจอ ออนบอดดีไมครับ

Comment

เอาที่ไปดูมิซิครับ จะได้เทียบกันได้ถูก อยากรู้ว่า 14000 ที่บอกว่า มีจอใหม

ส่วน 14000 +จอด้วยได้ใหม มันได้อยู่แล้วครับ แต่จะตรงควมต้องการแค่ใหนก็ต้องอยู่ที่การเอาไปใช้งานครับ

Comment

งั้นช่วยจัดให้ทีครับ
                        เล่นเกม
                        thx

Comment

Originally posted by po2643 View Post
                          รายละเอียดย่อ :
                          HP Pavilion A6079L, AMD Athlon 64 X2 Dual Core Processor 4200+ (2.2GHz) with HT, 1024MB, 250GB, DVDฑRWSuper multiDrive with Lightscribe, nVidia GeForce 7500LE 3D, Free DOS, + HP LCD VP15

ผมไม้เก่งเลื้องคอม -*-
                          เล่นเกมพวก L2 , Yulgang , cabal... ลื่นไมครับ
                          กาดจอ NF 7500LE มันเปนออนบอดหลือป่าวครับ แล้วมันแรงไม้ครับ
                          สู้ 7300 GT ได้ไมครับ
                          เ่ท่าที่เคยเห็นที่ออฟฟิศใช้นะ มัน 7300LE มันเป็นการ์ดแยกนะสามารถซื้อมาใส่ได้
                          ที่ออฟฟิศใช้รุ่น HP Pavilion A5089L PENTIUM D L2 , Yulgang , cabal ok. (เพื่อนมันเล่นนะ)

Comment

งบน้อยไปนิดถ้ารวมจอ ครับ แต่ก็พอได้
                            X2 4000+ 2500
                            ASROCK ALIVE NF6-VSTA 1800
                            RAM ROX 667 512x2 800
                            DVDRW 1200
                            HDD 80 1500
                            PCI-E GF7300GT DDR3 2500
                            CASE DELUX 1500
                            CRT 3200

15000

Comment

thank u all na kub ^_^

Comment

Working...
                              X