Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น crysis มาทางนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ออกจากถ้ำบ่ได้เลย บังคาอยุ่

Comment

สงสัยอย่างนึง ฉากแรกอ่ะถ้าไม่ได้ไปเปิดคอมที่ point สีเหลือง จะมีผลต่อฉากจบอะไรไหม พวกจุดพวกนี้ เผอิญข้ามาแล้วด้วยสิ ไอ้เราก็นึกว่ามันเล่นอยู่ในฉากนั้นตลอด

Comment

ทำไมมี4มืออะ..
        มาไงงง

Comment

4 มือนี่เป็นความสามารถ ของนาโนสูทปะคับเนี่ย งง!!!!

Comment

เห็นเรือกลางทะเลนั่นไหมครับ ไอ้นั่นแหละตัวต้นเหตุ หลบอยู่หลังเรือบนชายฝั่งดีๆ มันยิงแล้วล้ม วิญญาณเลยหลุดออกจากร่าง

Comment

4มือมันเป็นบัคครับ ยิงได้แค่2มือตามปกติเท่านั้น อีกสองคือกราฟฟิกมันเบลอเฉยๆรกลูกตาป่าวๆ

Comment

สนุกดีครับภาพสวยด้วย แต่ด่านไร้แรงโน้มถ่วงนี่ชวนอ๊วกจริงๆ

Comment

ไม่ค่อยมีเวลาเล่น ทำงานซะส่วนใหญ่แต่จบ

Comment

เช่นกันนิวว 2 วันเครียส เอ้ย! ไม่ใช่ เครียต่างหากนิวว

Comment

3 ออโต้เซฟ ปุบ เลิกเล่นออกไปอ้วก3รอบ นึกในใจ ทำไมตอนเคาเตอร์มะก่อนเล่นได้ว้า

Comment

ติดตรงด่าน core ครับ เวียนหัวเหลือเกิน
                        แต่ยอมรับว่าค่ายนี้ทำเกมออกมาได้สวยจริงๆ เก็บไว้ทดสอบการ์ดใหม่ๆได้อีกหลายรุ่นสบาย

Comment

Originally posted by bubbleball View Post

สงสัยอย่างนึง ฉากแรกอ่ะถ้าไม่ได้ไปเปิดคอมที่ point สีเหลือง จะมีผลต่อฉากจบอะไรไหม พวกจุดพวกนี้ เผอิญข้ามาแล้วด้วยสิ ไอ้เราก็นึกว่ามันเล่นอยู่ในฉากนั้นตลอด
                          ท่านใช้การ์ดจออะไรครับเนี่ย ภาพสวยจัง

Comment

จบไปหลายรอบแล้วคับ
                            เพราะโหลดตอนสุดท้าย แล้ววิ่งขึ้นเครื่องบินตลอด เอิกๆ

Comment

อันนี้ผมว่ายังไม่สวยนะ - -" เพราะผมปรับ low หมดยกเว้น effect กับเสียงแล้วก็น้ำ 4 อันที่ปรับ high ไม่มีการ แอนติไลซิ่งด้วย ถ้าปรับ high ไหวน่าจะสวยกว่านี้เยอะ เพราะผมลองปรับแล้ว อู้วววสุดยอด แต่กระตุกสุดๆ

ผมใช้แค่ GF 7300 LE เองครับ ปรับได้แค่ความละเอียด 1024 เผอิญตอนผมเล่นผมแคปแบบเต็มจอที่ความละเอียด 1920*1200 (เล่นจอ 24 นิ้ว hp กระจกต่อ hdmi) แล้วเอามาย่อใน photoshop มันเลยทำให้ภาพดูละเอียดมั้งครับ

ถ้าเห็นของจริงจะอู้วว texture อย่างหยาบ อยากเล่นแบบภาพเทพๆเหมือนกัน อิๆ
                              Last edited by bubbleball; 15 Dec 2007, 14:55:28.

Comment

ถ้าเกมนี้ ไม่มีด่าน core นะ จะเป็นเกมที่ perfect สุดๆ เหอะๆ
                                ตั้งแต่เล่นมา มีขัด ก็ตรงเนี่ยะ

Comment

Working...
                                X