Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฆ่ายังไงครับเจ้าตัวใหญ่ ด่านสุดท้ายใน Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฆ่ายังไงครับเจ้าตัวใหญ่ ด่านสุดท้ายใน Crysis

ฆ่ายังไงครับเจ้าตัวใหญ่ ด่านสุดท้ายใน Crysis เล่นมาหลายวันแล้ว สากกระสุนไปชุดใหญ่มันยังไม่เปนไรเลย ใครมีเทคนิควิธีการเล่นมั่งครับ ขอบคุณครับ

ตอนแรกจะยิงได้2จุดด้านซ้ายกะขวาที่เป็นคล้ายป้อมปืนมันอะครับแล้ว ก็ จากนนั้นใช้ปืนที่ลงไปเกบมาในเรืออะ ล๊อคเป้าแล้สยิงมันเข้าไปงับแล้วมันก็จะมีจุดอื่นมาให้ยิงอีกลองดูนะ

Comment

ถ้าแมงมุมก็ใช้ปืนกลพวงสาดใส่ซัก2แม๊ก ส่วนไอ้ตัวใหญ่ไปหลบหลังซากเครื่องบินข้างหน้ามันแล้วใช้ปืนไรเฟิลที่เหลี่ยมๆยิงทำลายป้อมปืนเล็กให้หมดก่อน(ล่องหนแล้วยิงแล้วก็หมอบหลบแล้วล่องหนยิงไปจนหมด)แล้วใช้ปืนที่เก็มาจากในเรือล๊อคเป้ายิงป้อมปืนใหญ่ที่มือซ้ายกับขวาแล้วมันจะลอยตัวเข้ามาให้วิ่งหลบมันจะปล่อยสมุนมา4ตัวเก็บซะแล้วล๊อคเป้ายิงที่ท้อง แล้ววิ่งไปขึ้นฮอ..........จบ

Comment

Originally posted by ont_2515 View Post
        ถ้าแมงมุมก็ใช้ปืนกลพวงสาดใส่ซัก2แม๊ก ส่วนไอ้ตัวใหญ่ไปหลบหลังซากเครื่องบินข้างหน้ามันแล้วใช้ปืนไรเฟิลที่เหลี่ยมๆยิงทำลายป้อมปืนเล็กให้หมดก่อน(ล่องหนแล้วยิงแล้วก็หมอบหลบแล้วล่องหนยิงไปจนหมด)แล้วใช้ปืนที่เก็มาจากในเรือล๊อคเป้ายิงป้อมปืนใหญ่ที่มือซ้ายกับขวาแล้วมันจะลอยตัวเข้ามาให้วิ่งหลบมันจะปล่อยสมุนมา4ตัวเก็บซะแล้วล๊อคเป้ายิงที่ท้อง แล้ววิ่งไปขึ้นฮอ..........จบ

ตามนั้น แต่ผมพลิกแพลงนิดหน่อย อิอิ ใช้กระสุนหัวระเบิดยิงเอา

Comment

Working...
        X