Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรู้จักร้านซ่อม Monitor ดีๆ บ้างมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรู้จักร้านซ่อม Monitor ดีๆ บ้างมั๊ยครับ

คือผมมี Monitor 17" 2 ตัว มีLG Studio work

Sony Trinitron Vaio รุ่นมีลำโพงในตัว

ทั้ง2ตัวเปิดไม่ติด เคยเอาไปซ่อมที่ IT Grand บางแค

มันดองเอาไว้ 1 อาทิตย์ แล้วบอกว่า Supply Monitorเสียทั้ง2ตัว ไม่มีอะไหล่

ใครพอรู้จักร้านเก่งๆบ้างครับ ถ้าได้แถวฝั่งธนจะดีมากครับ

ข อ บ คุ ณ คับ

เอาไปซ่อมร้านซ่อมทีวีก็ได้ครับหลักการซ่อมคล้ายกันครับ เคยถามช่างร้านแถวบ้านแล้วครับเขาซ่อมได้อ่ะครับ

Comment

อมร คับ

Comment

Working...
      X