Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพเกรตครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพเกรตครับ

สเปคเดิม
    1.Athlon X2 4000
    2.ASROCK AliveNF6G-VSTA
    3.Kingston 1 GB/667MHz DDR2 *2
    4.Seagate 250 GB 7200
    5.Inno3D VGA GF 7300GT 256MB GDDR3 TD PCI-E

เอาไว้เล่นเกมส์ครับ รู้สึกเล่นเกมส์มันอืดๆ ควรอัพอะไรดีครับ

VGA เอาให้แรงตามเงินเลยครับ

Comment

ควรจะเพิ่มอะไรอีกดีครับ รู้สึกมันไม่ค่อยแรงเท่าไหร่

Comment

คุณ wikorn ช่วยตอบผมด้วย คับ

Comment

ยังได้คำตอบ ไม่น่าพอใจ

Comment

ถ้าอยากแรงก็...ไหนๆก็เข้ามาเวปนี้แล้วไม่ควรดูอย่างเดียว....

OVERCLOCK ..CPU ไปที่ 3 กิก

แล้วถ้ามีเงินเหลื่อเปลี่ยน VGA เป็น 8600 GT ขึ้นไปครับ

....แรงแน่ฟันธง

Comment

Working...
            X