Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ Zalman 9500 LED กับ AM2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ Zalman 9500 LED กับ AM2 หน่อยครับ

ไม่ทราบว่า สามารถ สอด ขา AM2 เข้า กลางของเส้นทองแดงได้ไหมครับ ผมยัดไงก็ไม่เข้าแฮะ ว่าจะเป่า ออกหลังเคสซะหน่อย เลย ต้อง เป่า เข้า PSU ซะงั้น

หมายความว่าสอดเข้าช่องกลางของท่อทั้งสองฝั่งใช่ไม๊ครับ
    ได้ครับสอดแบบแทยงอะครับแบบด้านซ้ายช่องแรงกอีกด้านนึงก็ต้องเยื้องกันครับ
    Last edited by puknate; 24 Dec 2007, 17:45:20.

Comment

ได้หรือครับไว้เด๋วกลับไปลองละกัน ขอบคุนครับ

Comment

ได้นิครับ ผมก็ใช้อยู่ลองสอดดีๆครับ มานจะมีล่องตรงกลางต้องคอยกะให้ดี

Comment

Originally posted by puknate View Post
          หมายความว่าสอดเข้าช่องกลางของท่อทั้งสองฝั่งใช่ไม๊ครับใช่ไม๊ครับ
          ได้ครับสอดแบบแทยงอะครับแบบด้านซ้ายช่องแรงกอีกด้านนึงก็ต้องเยื้องกันครับ
          ตามนั้นเลยคับ..ใช้อยู่แต่ขายไปแล้ว !!

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ เย็นลงมาอีกนิดนึง ^^

Comment

อิอิ ดีใจด้วยครับ ถ่ายรูปมาโชวหน่อยก้อดีน๊า

Comment

ไม่รู้จะโชว์อะไรครับ ซื้อต่อเขามา ไฟก็ใกล้มอดล้ว ฮี่ๆๆๆ เอาเย็น ไม่เอาสวยคับ ^^

Comment

*0*

Comment

Working...
                  X