Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดผมใส่ซื้งไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดผมใส่ซื้งไรได้บ้างครับ

ซอกเกต A ครับ เมนบอร์ดไม่มีรูงิ

ดันหน่อย

Comment

thermaright si-97 ครับ

Comment

แล้วมันไม่มีพัดลมหรอครับ

Comment

น่าจะหาซิงค์ใส่ยากนิด
          เพราะน่าจะติดกับ PSU ถ้าเคสเล็กๆ นะ

ลองพวก Rocket 3D ของ Gigabyte ดูสิ
          มันสูง แต่ไม่ใหญ่ ไม่กินพื้นที่มากนะคับ

Comment

สภาพเดียวกับผมเลยขายทิ้งซะเลย 555+
            ผมมี Coolermaster Jet7+ แต่มะขายนะ

Comment

อ่าขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
              X