Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาทำตัวเซตไบออสดีกว่า ขำๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาทำตัวเซตไบออสดีกว่า ขำๆ

มาทำตัวเซตไบออสดีกว่าครับทำง่ายๆ
    เครื่องผมทั้งแกะฝาไหนต้องยกตัวแท็งก์น้ำออกอีกขี้เกียจ พอดีไปเจอสวิตช์ปรับแบบ3ขา ก็ลองมาทำดู เครานี้ก็ไม่ต้องเปิดฝาเคสให้เสียเวลาอีก
    Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:48:56.

แล้วไม่บอกว่าสายไหนต่ออันไหนอะครับ...ทำไม่เป็นอะครับ
    งั้นทำให้ผมอันดิครับ 555+ ล้อเล่น (แต่เอาจริงนะ)
    ดันครับ...สิ่งดี ๆ สำหรับสมาชิก OC

Comment

ใช่ อธืบายที....

Comment

ช่วยอธิบายวิธีทำด้วยก็ดีครับ

Comment

งง แต่ก็เข้าในจะว่าโย๊กสับขาเครียใบออส

Comment

ช่วย

สายเส้นกลาง ของจั้มเปอร์ เข้า เส้นกลาง สวิทย์ สามขา ก็พอครับ เส้นอื่นก็เทียบเอาครับ ว่าอยากจะให้เป็นปกติ และ เครียไบออส ฝั่งใหนครับ
            Attached Files

Comment

พี่เค้าหมายถึง รีเซต ใบออสหรอเปล่า ถ้าเข้าใจเหมือนที่ผมเข้าใจก็ต่อไม่ยากครับดูได้จากคูมือเมนบอดส์ ต่อสายให้เวลาเปิดสวิตแล้วมันซ็อตกันอะคัรบ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ช่วย

สายเส้นกลาง ของจั้มเปอร์ เข้า เส้นกลาง สวิทย์ สามขา ก็พอครับ เส้นอื่นก็เทียบเอาครับ ว่าอยากจะให้เป็นปกติ และ เครียไบออส ฝั่งใหนครับ
                ขอบคุณท่านมากครับ

Comment

ใช้เเบบกดติด ปล่อยดับ ก็ได้ครับ
                  ชอบจิ้มมากว่า โยกเเล้วมันฟังดูเหนื่อยครับ

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                    ใช้เเบบกดติด ปล่อยดับ ก็ได้ครับ
                    ชอบจิ้มมากว่า โยกเเล้วมันฟังดูเหนื่อยครับ
                    โยกบ่อยๆ เด๋วมันก็พัง ต่อไปมันจากลายเป็น กดติดปล่อยดับ

Comment

ถ้าเผลอไปโดนตอนเปิดเครื่อง มันจาไม่เจ้งหรือครับ

Comment

Originally posted by one View Post
                        ถ้าเผลอไปโดนตอนเปิดเครื่อง มันจาไม่เจ้งหรือครับ
                        ไม่เจ๋งครับ ผมลองมาแล้วครับ แต่อย่าไปลองบ่อยนะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          ไม่เจ๋งครับ ผมลองมาแล้วครับ แต่อย่าไปลองบ่อยนะครับ
                          ขอบคุณครับ ตามนั้นครับ หาจุดวางตำแหน่งสวิตซ์ให้***งมือแล้วกัน โอกาสที่โดนน้อยมากครับ

Comment

ความคิดดีครับ แต่อย่าให้เด็กมาเล่นนะครับ อิอิ สับไปสับมา ระนาว อิอิ
                            ผมว่าหาอะไรยัดเข้าไปอีกหน่อยแบบให้มีฝาปิดเปิดสวิทจะได้ ไม่ต้องกังวล
                            ว่าจะมีใครไปโยคเล่นรึเปล่า

Comment

ใช้เหมือนกันเลยคับ อิอิ

Comment

Working...
                              X