Announcement

Collapse
No announcement yet.

Klipsch Promedia GMX 2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by natchan View Post
    ราคาตอนนี้ มันไม่ใช่ ราคาเดิมอ่ะจิ ครับ T_T

แล้วนี่ ก็ ซุ่มเรย นะ ไม่โผล่เรยย

ผมไปนอนแระ เพิ่งไป แปรงฟัน มา ว่าจะนอน เลย แวะมาดุหน่อย คิดว่า คุณ Roat ต้องอยู่แน่ๆ

ว่าแต่ เบื่อ c ยัง
    เดี๋ยวพรุ่งนี้คุยกันหน่อย ช่วงนี้ซุ่มทำงาน C ถ้าเบื่อแล้วเดี๋ยวยกให้ฟรีเลยเน้อ

Comment

Originally posted by Roat View Post
      เดี๋ยวพรุ่งนี้คุยกันหน่อย ช่วงนี้ซุ่มทำงาน C ถ้าเบื่อแล้วเดี๋ยวยกให้ฟรีเลยเน้อ

C เฉยๆ ไม่เอานะ
      ผม โลภ ขอที ขอ C C C C C เลยนะ กี่ตัวนับเอา

เดี๋ยว mem ข้อความนี้ไว้ก่อน save conversation แบบ msn มันต้องกดตรงไหนหว่า

นอนแระ

Comment

ฮ่าๆๆ 2.1 ตัวนี้คำเดียว แจ่มเป็ดเลยคับ

วันก่อนนั่งอ่าน เวบลำโพงเมืองนอก พึ่งจะสังเกตว่า ตัว2.1THX ที่เราเรียกกันนั้น มันเรียกว่า promedia 2.1 เฉยๆ แต่ตัว 5.1ถึงเรียก THX รึเปล่า? ถ้าผิด ขออภัยคับ :P

Originally posted by natchan View Post
        C เฉยๆ ไม่เอานะ
        ผม โลภ ขอที ขอ C C C C C เลยนะ กี่ตัวนับเอา

เดี๋ยว mem ข้อความนี้ไว้ก่อน save conversation แบบ msn มันต้องกดตรงไหนหว่า

นอนแระ
        จาเอา C กี่ตัวล่ะคับ
        เด๋วผมไปซื้อให้ แถวๆๆบ้านหม้อ หุหุ
        Last edited by bittersweet; 14 Dec 2007, 01:42:06.

Comment

ไอ้ตัวหมื่นกว่าที่อยู่ชั้น 4 หรือปล่าววววว
          โห....ใจสู้จริงๆ
          ผมต่อมันยังลดต่ำกว่า 12000 เลย 55+

Comment

Originally posted by Roat View Post
            เป็นการแลกเปลี่ยนดันทางการทูตเราะ 555+

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
              ไอ้ตัวหมื่นกว่าที่อยู่ชั้น 4 หรือปล่าววววว
              โห....ใจสู้จริงๆ
              ผมต่อมันยังลดต่ำกว่า 12000 เลย 55+
              เจ้าของ กท ไม่ยอมมาบอกซะทีว่า ซื้อมาเท่าไร่

สงสัย นาๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

4000 มั้งครับ เห้นเค้าเคยไปโพสในกระทู้เก่าอันนึง แล้วท่านๆก็ถามว่าเค้าซื้อจากไหนอ่ะครับ เคยบอกว่าจะลงรูปให้ดู ก็เลยมาตั้งกระทู้ลงใหม่

Comment

ไม่มีคนขายให้เลย เซงจิตครับ

Comment

ผมซื้อมา 4000 บาทครับ คุณ Tar คงต้องการมากใช่ไหมครับ ผมถามเขาว่ามีตัวเดียวนะครับ ตอนแรกนึกว่ามีหลายตัว เพราะเห็นคนในบอร์ดอยากได้มากๆอ่ะ ถ้าเทียบกับ MX5051 ตัวไหนดีกว่ากันครับ ขอโทษด้วยที่ตอบช้าไปทำงานต่างอำเภอมาครับ

Comment

ผมอยู่อุบลครับ ผมก็ไม่คิดเหมือนกันว่าลำโพงยี่ห้อนี้มีขายด้วยซ้ำไป ร้านเขาบอกว่าขายยากน่ะก็เลยลดราคาเหลือ 4000 บาท ผมผ่อนด้วยนะครับ 555 First Choies ตอนนี้ร้านเหลือ Orbit 701 ราคา 3600 บาทตัวนึงเสียงดี

Comment

ผมว่า GMX 2.1 กินขาดเลยคับ

Comment

Originally posted by kampian View Post
                          ผมอยู่อุบลครับ ผมก็ไม่คิดเหมือนกันว่าลำโพงยี่ห้อนี้มีขายด้วยซ้ำไป ร้านเขาบอกว่าขายยากน่ะก็เลยลดราคาเหลือ 4000 บาท ผมผ่อนด้วยนะครับ 555 First Choies ตอนนี้ร้านเหลือ Orbit 701 ราคา 3600 บาทตัวนึงเสียงดี
                          ซื้อมาถูกมากๆๆ หรือยี่ห้อนี้ไม่มีคนรู้จักหรือเขาขายไม่ออกหว่า เสียดายๆๆน่าจะมีขายแถวบ้านบ้างเนอะจะรีบขาย X3/5.1 สัก 3000 แล้วไปซื้อเลยน่ะ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                            ผมว่า GMX 2.1 กินขาดเลยคับ
                            ขนาดนั้นเรย เหรอ ^^

ว่าแต่ เห็น ลายเซ็นต์แล้ว งุงิ งุงิ

Comment

ขนาดนั้นเรย เหรอ ^^

ว่าแต่ เห็น ลายเซ็นต์แล้ว งุงิ งุงิ
                              งุงิด้วยกันมะคับ หุหุ
                              C3 ตัวนี้หาให้คุณพ่อ

Comment

ท่านเป็นคนที่โชคดีมากครับ

Comment

Working...
                                X