Announcement

Collapse
No announcement yet.

สูตรโกงเกมส์ need Prosteet ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สูตรโกงเกมส์ need Prosteet ทำไงครับ

ในแผ่นเกมส์มี ไฟล์บอกว่า โปรแกรมโกงเกม เข้าไปมันให้กด Alt+F1 จะมีเงิน

ให้ แต่ไม่รู้ให้ใช้ตอนไหน ใครรู้ช่วยแนะนำผมทีครับ หรือมีวิธีไรแนะนำให้ด้วยครับ

ขอบคูณล่วงหน้าเลยครับ

รหัส : ผล
    UNLOCKALLTHINGS : ได้ bonus ทั้งหมด
    1MA9X99 : ได้เงิน $2,000.
    W2iOLLO1 : ได้เงิน $4,000.
    L1iS97A1 : ได้เงิน $8,000.
    CASHMONEY หรือ REGGAME : ได้ $10,000
    SAFETYNET : ได้เครื่องหมายซ่อมรถทั้งคันฟรี 5 ใบ
    Translate by : The Ghost@ThaiGaming.com
    CASTROLSYNTEC : ได้ vinyl ลาย Castrol Syntec
    ENERGIZERLITHIUM : ได้ vinyl ลาย Energizer Lithium
    HORSEPOWER : ได้ vinyl ลาย K&N
    Translate by : The Ghost@ThaiGaming.com
    ZEROZEROZERO : ได้รถ Coke Zero Volkswagen Golf GTI ในโหมดอาชีพ
    WORLDSLONGESTLASTING : ได้รถ Energizer Lithium Dodge Viper SRT10 ในโหมดอาชีพ
    MITSUBISHIGOFAR : ได้รถ Mitsubishi Lancer Evolution ในโหมดอาชีพ
    ITSABOUTYOU : ได้รถ Audi TT 3.8 Quattro ในโหมดอาชีพ

Comment

ใช้ไงอ่าครับ

Comment

ในแผ่นเกมส์มี ไฟล์บอกว่า โปรแกรมโกงเกม เข้าไปมันให้กด Alt+F1 จะมีเงิน

ให้ แต่ไม่รู้ให้ใช้ตอนไหน ใครรู้ช่วยแนะนำผมทีครับ หรือมีวิธีไรแนะนำให้ด้วยครับ

ขอบคูณล่วงหน้าเลยครับ

ให้เราเปิดไฟล์โกงเกมขึ้นมาก่อนเลยนะครับแล้วเราก็เปิดเกมขึ้นมาเล่นเลยครับโดยมีไฟล์โกงเกมเราค้างอยู่นะครับแล้วเราค่อยกดตามที่หน้าโกงเกมบอกเช่นมันบอกให้กด Alt+F1 แล้วมันจะมีเสียงตึง ดังครั้งหนึ่งนั้นก็แปลว่ามันโกงเงินให้เรา 10,000,000 ประมาณนี้แหละครับ
        Last edited by amop; 15 Dec 2007, 12:51:12.

Comment

เข้าโมด CAREER ไปที่CODE ENTRY ใส่สูตรได้เลย

Comment

แหล่ม

Comment

Working...
            X