Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec คอมผม ถ้าซื้อ Win Fast 8800 GT จะเล่นได้ทุกเกมส์มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec คอมผม ถ้าซื้อ Win Fast 8800 GT จะเล่นได้ทุกเกมส์มั๊ยครับ

ตัวนี้นะ ข้างบนพิมผิด

320/ GF-8800 GTS FATALITY XFX

ห่วงเรื่อง cpu กลัว ไม่พอ แต่ก็ไม่เห็นมันวิ่งเต็มที่ ถึง 10 วินาทีเลย ส่วนมากดูแต่หนัง วิ่งปืี๊ดๆตอนเปิดเครื่อง 4วิเองมั้ง

เล่นแต่ pes 2008 แต่อยากได้ กา์ร์ืดจอ เทพๆ ไว้ประดับลายเซนต์

ขอบคุณล่วงน่าครับ
    Last edited by Richards; 14 Dec 2007, 11:25:40.

CPU มันต่ำไปหน่อยนะผมว่า

Comment

320/ GF-8800 GTS FATALITY XFX ตัวนี้มันเก่าไปแล้วนะครับแถมแพงด้วย ผมว่าดูรุ่นอื่นดีกว่านะ

Comment

ผมว่าถ้าปรับภาพปานกลาง ก็น่าจะเล่นได้ทุกเกมส์ครับ
        ปล.เล่น GTหรือGTS@G92 ไปเลยครับ แรงกว่า ราคาก็ถูกกว่า

Comment

ลาก CPUไปซัก 2.5-3.0 น่าจะดีขึ้น

Comment

Working...
          X