Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เคยใช้ Keyboard ยางบ้าง มันดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เคยใช้ Keyboard ยางบ้าง มันดีไหม

เห็นเค้าเอามาขายที่ร้าน มันม้วนได้เก็บได้ เก๋ดีแต่ดีไหมใครเคยบ้างครับ แนะนำทีครับ
    Attached Files

ถ้าใช้พิมพ์เยอะๆผมว่ามันสู้แบบธรรมดาไม่ได้นะ ผมชอบแบบธรรมดามากกว่า

Comment

สำหรับผม ผมง่ามันนุ่มนิ่มเกินไปเวลากดอะ แถมพอใช้ไปนานๆ พอยางพวกนี้ดำ+เปื่อย
      มันจะน่าเกลียดกว่าพลาสติกอีก

Comment

สำหรับผม ผมง่ามันนุ่มนิ่มเกินไปเวลากดอะ แถมพอใช้ไปนานๆ พอยางพวกนี้ดำ+เปื่อย
        มันจะน่าเกลียดกว่าพลาสติกอีก

Comment

ข้อดี ไม่มีเสียง

ข้อเสีย รู้สึกไม่ถนัดถ้าใช้ keyboard บ่อย ๆ

ปล. ตอนนี้กองอยู้ในห้องเก็บของครับ - -'

Comment

ผมก็ว่าจะลองดูเหมือนกันน่าใช้ดี แต่คาดว่าคงไม่ถนัดเหมือน keyboard ธรรมดาแน่เลย ^^

Comment

เอาไว้ใช้ แบบพวกพาได้อ่ะครับ แบบต่อกะพวกมือถือไรงี้

Comment

ไม่ดีรอก
                กดไม่มันงะ

Comment

ถ้าเอามาใช้เป็นหลักก้อย่าเลยครับ ตุ๊กตายางว่าไปอย่าง 555+
                  Last edited by nutto1150; 14 Dec 2007, 17:03:52.

Comment

พกพา อะสะดวกงับ แต่ใช้งาน keyboard ธรรมดาจะง่ายกว่า พิมสะดวกมือกว่าด้วย

Comment

กันน้ำครับ
                      กดไม่สบายมือเลย จิ้มยากมากๆ ใช้แล้วจะรู้ว่านรกมีจริงครับ ถ้า chat หรือเข้าบอร์ด

เคยใช้อยุ่ครับ ตอนนี้พังแล้วครับ ไม่ค่อยทนไม้ทนมือเท่าไหร่
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
                        ถ้าเอามาใช้เป็นหลักก้อย่าเลยครับ ตุ๊กตายางว่าไปอย่าง 555+
                        เห็นด้วยครับ

Comment

อย่าไปซื้อมาใช้เชียว...แค่ใช้แบบแป้นตัวเลขยังเซ็งเลย...
                          มันไม่ค่อยตอบสนองน่ะ...ต้องกดแรงๆ แล้วไม่รู้ว่าพิมพ์ติดหรือปล่าว...

ยืนยันอีกเสียง...ถ้าเป็นตุ๊กตายางก็ว่าไปอย่าง

Comment

งั้นสรุปว่าไม่ดี ตามโหวต

Comment

แพงอะ ตุ๊กตายาง เป็นแสนเลย ตัวดีๆ > <"

Comment

Working...
                              X