Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธี oc E6750 ASUSTek P5K SE หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธี oc E6750 ASUSTek P5K SE หน่อยคับ

เข้าไปส่วนมาก ออโต้ เกือบหมดเลย

ปรับตรงไหนเท่าไรดีคับ

ขอแบบละเอียดยิ่งดีเลย ขอสัก 3.0 ก็พอแล้ว

เอารูปมาลงแล้ว ดูทีคับ ว่า ปรับตรงไหนมั้ง

Last edited by graffiti; 15 Dec 2007, 09:00:14. Reason: 00000000000

เอาละเอียดเลยเหรอ หุหุ นึกน่าตาไบออสไม่ออกซะด้วยซิ ไม่เคยใช้แฮะ

Comment

มาปูเสื่อรอชม

Comment

ง่า ไม่มีใครมา ตอบ เลยงะ

Comment

ขุดๆ มีรูปแล้วนะ ช่วยที

Comment

ลองหากะทู้เก่าดูซิครับ ผมว่ามีนะเคยเห็น

Comment

บอดตัวนี้ใช้โปรแกรม AI suite ที่แถมมาได้เลยครับปรับง่ายดี
              ปรับในวินโดวเลยแล้วในใบออสมันก็จะปรับตามให้เองครับ
              Attached Files

Comment

โหลดโปรแกรมได้ที่ไหนมั้ง คับ

Comment

อ๋อ ได้แล้วคับ มาอ่านใหม่

มันมี แถม อิอิ แหลมเลย

Comment

Working...
                  X