Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD 15 นิ้วยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่สีสดที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD 15 นิ้วยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่สีสดที่สุดครับ

จอ LCD 15 นิ้วยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่สีสดที่สุดครับ

ผมดูไว้ 540N อ่ะครับ มันสีสดที่สุดมั้ยครับ

แล้วถ้าเป็นจอยี่ห้ออื่น แต่ตัวจอผลิตโดย samsung สีจะสดเท่ากันมั้ยครับ

ขอคำตอบหน่อยครับ

Comment

ไม่มีใครทรายเลยหรอครับ

Comment

เห็นมี acer 15" เป็นจอกระจกด้วย 4900 คับที่ zeer

Comment

4900 แพงจะงเลยครับ ผมกะจะซื้อมือ 2 งบ 2000 กว่าๆ

Comment

ขนาดมือ2 เห็นขาย3 พันกว่าทั้งนั้นเลยคับ^^"

Comment

Working...
            X