Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 ลากได้เท่าไรอะครับ พัดลมเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 ลากได้เท่าไรอะครับ พัดลมเดิม

แล้วมันจามีผลชัดไม๊อ่า

Originally posted by RunN18 View Post
    แล้วมันจามีผลชัดไม๊อ่า
    ของผมได้ 750/900
    ซิงค์แทบละลาย
    ก็เลยไม่คล็อกมัน
    เพราะความเร็วเดิมก็เยี่ยมอยู่แล้ว

ปล.เล่น crysis high 1440*900 มีหน่วงนิดหน่อยตอนทหารเยอะๆ แต่ไม่เป็นอุปสรรคให้รำคาญใจแต่ประการใด คุ้ทค่ากับการรอคอยจริง หมายถึง ราคา / ประสิทธิภาพนะครับ

Comment

ผมไม่ Clock ครับ เคยลอง Flash Bios 750-950 ร้อนมาก คะเเนนดิ่งลงเหว เลยถอย.....เดิม ๆ ห็เเจ่มเเล้ว เล่น SEGA Rally ปรับ High ภาพสวยมาก ๆ ๆ Crysis ก็ High ไม่มีกระตุกครับ เยี่ยม !!

Comment

750 ต้องปรับรอบพัดลมช่วยครับ

Comment

ปรับพัดลมเกิน 60 % ดังไปนะผมว่า

Comment

ของผมก็ไม่คล็อก เล่นhigh ก็ลื่นดีคับ เเละมันจะได้อยู่กะเรานานๆด้วยถ้าไม่ขายก่อน

Comment

มีไคลาก ซิงค์เดิม เสถียร มั่งอะครับ เท่าไรแนะนำทีจาลอง

Comment

ใช้เดิมๆ ครับ o/c ไม่เป็น ^^

Comment

Working...
                X