Announcement

Collapse
No announcement yet.

window xp v.9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• window xp v.9

ผมลงวินโด้เอ็กซ์พี2006เวอร์ชั่น9 แล้วมันมีไดเวอร์ซิปเซ็ทเมนบอร์ดและไดเวอร์การ์ดจอลงมาให้เลย แต่ทำไมเวลาจะลบไดเวอร์ซิปเซ็ทเมนบอร์ดที่มันลงมาให้ มันลบไม่ได้จะลงทับก็ไม่ได้ เครื่องจะรีสตาร์ทแบบนี้เป็นเพราะอะไร หรือเป็นเพราะว่าไดเวอร์ที่ผมจะลงเป็นเวอร์ชั่นเก่ามันเลยไม่ให้ลง เป็นเพราะอะไรคับ

เป็นเพราะwindowsครับ มานมีปัญหาเยอะมากๆเลยตั้งแต่เวอร์ชั่น2เป็นต้นมาครับ

Comment

ลองเข้าไปถอนใน safemode แล้วค่อยลงใหม่ ลองดูนะครับ

Comment

Working...
      X