Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอที่ใช้แรม DDR2..??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอที่ใช้แรม DDR2..??

การ์ดจอแบบ PCI-X ที่ใช้แรมแบบ DDR2 สามารถใช้กะเมนบอร์ดทุกเมนบอร์ดที่เป็น PCI-X ได้เลยรึป่าวคับ

ได้ครับ มันไม่เกี่ยวกันครับ

Comment

ไม่เกี่ยวกันครับ VGA Card จะมีแรมที่เป็น DDR , DDR2 , DDR3 , DDR4 จะไม่มีปัญหากับแรมระบบครับ
      เพราะ Memory VGA จะเก็บข้อมูลและส่งข้อมูลระหว่าง GPU เท่านั้นครับ ยิ่งความกว้าง Bandwidth กว้าง
      64 , 128 , 256BIT ยิ่งมากความเร็วในการส่งก็ยิ่งเยอะขึ้น โดยความเร็วจะเป็น Mhz ของMemory ครับ

Comment

พี่เอก หุหุ ไปไงมาไงครับ

Comment

คิดถึงหมู เลยมาหาง่ะ หุหุ

Comment

Working...
          X