Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยใช้ DDR3 เล่นเกมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยใช้ DDR3 เล่นเกมบ้างครับ

ผมอยากรู้ว่าเป็นไงแตกต่างจาก DDR2 ไม๊ครับ ถ้าทุกอย่างเหมือนกัน

ขอบคุณครับ

ไม่มีตัง ครับ

Comment

การ์ดจอหรือแรม ถ้าแรมก็ผิดหมวด ถ้าการ์ดจอ DDR3 แรงกว่าอยู่แล้ว เห็นผลได้ชัด

Comment

ddr3 ปลายปีหน้าหละครับถ้าจะเล่น ตอนนี้ซื้อไปก็มีแต่ราคาจะตกฮวบๆ และDDR2 มานก็ยังแรงอยู่เลยครับผม

Comment

อยากลองใช้จังเเต่ {ม่ายมีกะตัง}

Comment

ถ้าเเรมDDR3ราคาเเรงคับ ถ้าความเเรงของมัน
            ไม่เเรงสมกับราคามันคับ

Comment

เอ่อ..ตกลงคุยกันเรื่องแรมหรือการ์ดจอละเนี่ย?

Comment

โห้ยๆ ถ้า RAM DDR3 1 GB ก็ 14000 เหอๆ มหาเศรษฐี ชัดๆๆ

Comment

เเรมการ์ดจอ หรือ เเรม PC ครับ เนี่ย (คิดไม่ถูกเลยว่าหมายถึงเเรมตัวไหน)

Comment

ถ้าแรมการ์ดจอ ก็แรงน่ะสิครับ ตอนนี้ใช้ DDR3 [HD2600XT]
                    [ขอบ่นหน่อย ลง Driver 7.12 ทำไมเล่นเกมลื่นจังเลยหง่ะ]

Comment

Working...
                    X