Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับว่า imac intel ใช้แรม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับว่า imac intel ใช้แรม...

ขอถามหน่อยครับว่า imac intel ใช้แรม 200pin PC2-5300(677MHz)DDR2 SODIMM
    หรือเปล่าครับถ้าใช่ ของ Transcend
    TS2GAP667S ดีหรือเปล่าครับ

ใช้ ddr2 667 so-dimm ถูกแล้วครับ

ยี่ห้อนี่ใช้อะไรก็ได้ครับ ผมยังใช้ของ kingston เลย เพราะยังไงมันก็คล็อคไม่ได้อยู่แล้วครับ

Comment

ไหนๆก็ไหนๆ มาดูวิธีเปลี่ยนแรมของ imac กันดีกว่า ฮิฮิ

จับนอนคว่ำก็จัดการได้เลยครับ ง่ายๆ
      Last edited by tassapon; 27 Jan 2010, 18:06:29.

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        ไหนๆก็ไหนๆ มาดูวิธีเปลี่ยนแรมของ imac กันดีกว่า ฮิฮิ

จับนอนคว่ำก็จัดการได้เลยครับ ง่ายๆ
        แบบนี้ต้องเอา 2GB 2แท่งเพิ่มอะครับ เพราะของผมมัน 1GB 2แท่ง

Comment

ขอบคุนจร้า
          วิธีลดน้ำหนัก | สูตรลดน้ำหนัก | http://www.xn--12c1blfa3em0b5chrn7x2b.com

Comment

กำลังคิดจะเพิ่มแรมเหมือนกันครับ แต่แรมเก่าไม่รู้จะเอาไปไว้ไหนเสียดายของ

Comment

Working...
            X