Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชอถามเรื่อง vista หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชอถามเรื่อง vista หน่อยคับ

คือ ผมใช่ vista Ultimate Edition แล้วผมเข้าไปในเวป Microsoft ไปเห็น vista sp1 แล้วมันบอกว่าให้ up date แล้วถ้าผม up แล้วมันต้องลง CD - key ไหม่ไมคับ

ของคุณเป็นแผ่นแท้ไหมละครับ ถ้าเป็นของแท้ก็ไม่ต้องใส แต่ว่าของปลอมอัฟเดทไม่ได้ แต่ แคร๊กเอาได้นะครับ

Comment

SP1 จะมีตัวตรวจสอบการ mod bios นะครับ โหลดมาลองเล่นขำๆได้ แต่มันยังไม่สมบูรณ์และอาจมีปัญหาจุกจิกกับเกมออนไลน์ครับ

Comment

ผมว่าปล่อยให้วินโดมันอัพเดทเอง แล้วเราเลือกติดตั้งเองก็ดีครับ เพราะผมอัพมามากกว่า 50 ตัวแล้วครับ ไม่ต้องลง sp1 ครับ เพราะอัพเดทเองตลอดอยู่แล้ว

Comment

Working...
        X