Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอที่คุ้มค่าหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอที่คุ้มค่าหน่อยครับ

ราคา 5000 + - 500
    จะนำไปเล่นกะVista พรีเมียมและเกมครับ จะเป็นจีฟอส หรือ เอทีไอก็ได้ครับพอดีวันนี้ไปซื้อคอมมาแล้วตังเหลือ เอิ้กๆ ขอเปนยี่ห้อดังๆหน่อยนะครับ -*-แถวจังหวัดบ้านผมเขาไม่ค่อยซื้อของที่คนไม่ค่อยรู้จักมา ขนาดบอร์ดDFI ที่ใช้Ocอย่างเทพทั้งจังหวัดยังไม่มีสักรุ่น ถ้าเปนG ฟอส ขอเปงซีรี่8นะงับ
    Last edited by DeathRoller; 15 Dec 2007, 21:53:42.

Radeon HD3850 256MB DDR3, HDMI 668/828 MHz 6,290

ชั่วโมงนี้นะ ตัวนีี้คุ้มสุดเลย ถูกดี คุ้มโคตรๆ

Comment

6290 เลยหรอ -*-งั้นแถวนครมันคงขาย +ไป300 เปง 6500 *-* งบไม่พอ งิ

Comment

ถ้างั้นก็คงได้แค่ 8600 GT

Comment

radeon 19XX ล้างสต็อกครับ
          ถ้ายังเหลืออยู่นะ

Comment

5000฿ +-500฿
            ได้ GF8600GT / HD2600XT อะ

Comment

ตามงบนะ ก็ 8600GT โล้ด

Comment

ได้ GF8600GT / HD2600XT อันไหนแรงกว่า ระบุยี่ห้อดีๆมาด้วยงับ -*-อย่าเอาแต่รุ่นกลัวซื้อมาแล้วเน่า

เอารีวิวมาด้วยก็ดี
                Last edited by DeathRoller; 15 Dec 2007, 21:53:27.

Comment

Originally posted by DeathRoller View Post
                  จะนำไปเล่นกะVista พรีเมียมและเกมครับ จะเป็นจีฟิส หรือ เอทีไอก็ได้ครับพอดีวันนี้ไปซื้อคอมมาแล้วตังเหลือ เอิ้กๆ ขอเปนยี่ห้อดังๆหน่อยนะครับ -*-แถวจังหวัดบ้านผมเขาไม่ค่อยซื้อของที่คนไม่ค่อยรู้จักมา ขนาดบอร์ดDFI ที่ใช้Ocอย่างเทพทั้งจังหวัดยังไม่มีสักรุ่น ถ้าเปนG ฟอส ขอเปงซีรี่8นะงับ

Comment

Originally posted by DeathRoller View Post
                    ได้ GF8600GT / HD2600XT อันไหนแรงกว่า ระบุยี่ห้อดีๆมาด้วยงับ -*-อย่าเอาแต่รุ่นกลัวซื้อมาแล้วเน่า

เอารีวิวมาด้วยก็ดี
                    อะไรจะกลัวขนาดนั้น
                    8600 gt ยี่ห้อ spark xfx galaxy
                    2600 xt ยี่ห้อ sapphire powercolor spark

Comment

หาของมือ 2 ในเวปสิครับ คุ้มแน่ๆ

Comment

ทราบแล้วเปลี่ยน -*-ผมเคยใช้inno3d ตอนfx อ่ะ เจ้งระนาว-*-

Comment

ผมขาย SIS 6326 เอามะ การ์ดตัวแรกเลยนะ

Comment

spark 8600 gt คับ ถูกๆๆ

Comment

จะนำไปเล่นกะVista พรีเมียมและเกมครับ จะเป็นจีฟิส หรือ เอทีไอก็ได้ครับพอดีวันนี้ไปซื้อคอมมาแล้วตังเหลือ เอิ้กๆ ขอเปนยี่ห้อดังๆหน่อยนะครับ -*-แถวจังหวัดบ้านผมเขาไม่ค่อยซื้อของที่คนไม่ค่อยรู้จักมา ขนาดบอร์ดDFI ที่ใช้Ocอย่างเทพทั้งจังหวัดยังไม่มีสักรุ่น ถ้าเปนG ฟอส ขอเปงซีรี่8นะงับ
                              จีฟิส8800Ultraครับ

Comment

Working...
                              X