Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้ใช้ fujitsu ครับหรือท่านอื่นๆเกี่ยวกับความร้อนของnb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้ใช้ fujitsu ครับหรือท่านอื่นๆเกี่ยวกับความร้อนของnb

คือ fujitsu ของผมมันร้อนอ่ะครับ แล้วพัดลมมันก็จะดัง ผมเล่นในห้องพัดลมครับ ไม่ทราบว่าแบบนี้มันผิดปกติรึเปล่า ผมพยายามหาโปรแกรมมาวัดอุณหภูมิ มันก็วัด cpu ไม่ได้ มันวัดได้แต่ของ hd ซึ่ง hd ผมอยู่ที่ 45-52 องศาครับ ไม่ทราบว่าแบบนี้ปกติรึเปล่า..ขอบคุณครับ

รุ่นไหนครับ ขอรายละเอียดนิดนึง

Comment

s6240ครับ

Comment

จากการหาข้อมูลทั้งในและนอกประเทศ s6240 ค่อนข้างมีอุณหภูมิในการทำงาน(ไม่ถึงกับร้อน)
        อุณหภูมิที่อ่านได้ถือว่าอยู่ในค่าปกติของโน้ตบุ๊คทั่วไป(รวมถึง s6240 ด้วย) ส่วนเรื่องเสียงพัดลม
        ถ้าเสียบ adapter ไว้ตลอดเวลาขณะใช้งานพัดลมจะหมุนด้วยความเร็วรอบสูงสุดและมีเสียงดังครับ

Comment

Working...
        X