Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis หลังยิงรถถังเสร็จ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis หลังยิงรถถังเสร็จ

crysis หลังยิงรถถังเสร็จด่านแรกๆเลยครับที่ไปช่วยตัวประกันไปยังไงต่อครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ด่านใหน หว่า จำบ่ได้ มีรูปให้ดูใหมนะ จะได้บอกถูก

Comment

อยู่ในตึกครับ ประมาณชั้น2มั่ง

Comment

เจอตัวประกันแล้วครับแต่ไม่รู้ไปไงต่อ

Comment

Originally posted by PPOOY View Post
          เจอตัวประกันแล้วครับแต่ไม่รู้ไปไงต่อ
          ดูแผนที่สิครับท่านไปที่จุดสีเขียวอะ

Comment

Originally posted by Zemos View Post
            ดูแผนที่สิครับท่านไปที่จุดสีเขียวอะ
            มันจะต้องขึ้นเขาไปหน่อยจะเจอน้ำตก...ไปด้านข้างน้ำตกจะสามารถกระโดดขึ้นไปได้ครับ

Comment

Originally posted by yourth View Post
              มันจะต้องขึ้นเขาไปหน่อยจะเจอน้ำตก...ไปด้านข้างน้ำตกจะสามารถกระโดดขึ้นไปได้ครับ
              ผมเล่นจบไปแล้ว มาบอกผมทำไม -*-

Comment

ไม่เห็นมีจุดสีเขียวเลยครับมีแต่สีฟ้าแหลมๆ

Comment

ผมว่าผมช่วยตัวประกันก่อน ค่อยยิงรถถังไม่ใช่หรอ

Comment

พอเข้าไปในห้องที่มีตัวประกันอยู่กับพวกอีกคนนึง รถถังมันก็มา พอทำลายรถถังเสร็จแล้วผมไปหาตัวประกันกับพวกที่ห้องเดิม มันก็ยืนอยู่อย่างนั้นไม่รู้ว่าไปอย่างไงต่อครับ

Comment

ลองกด tab ดูครับ ว่าถึงไหนแล้ว

ถ้าตามที่ผมจำได้ ผมไปหาตัวประกันก่อน คุยเสร็จลงมาข้างล่าง เข้าห้องข้างล่างเอาปืนยิงรถถัง แล้วมายิงรถถังสองคัน ยิงเสร็จแล้วจะมี ภาระกิจต่อ รู้สึกว่าให้ไปต่ออ่ะแหละ แต่บอกไม่ได้ว่าไปทางไหน [- -"]

Comment

พอผมยิงรถถังเสร็จแล้วมันก็บอกว่าภารกิจสำเร็จ แต่ไม่เห็นมีภารกิจใหม่เข้ามาเลยครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะไปตามลำธารมั้งครับ ไปจนเจอนํ้าตกอะครับ

Comment

เจอแล้วไปไงต่อครับ

Comment

Originally posted by PPOOY View Post
                              เจอแล้วไปไงต่อครับ
                              ไปตามจุดสีเขียวๆอ่ะครับ เดินไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ผ่านเองครับ

เพิ่มเติมให้นะครับ

จุดสีเขียว จะเป็นภารกิจหลัก ต้องทำ ไม่งั้นไม่ผ่าน

จุดสีเหลือง เป็นภารกิจรอง ไม่ทำก็ได้ เเต่ถ้าทำจะทำให้คุณทำภารกิจหลักสำเร็จได้ง่ายขึ้นครับ

Comment

Working...
                              X