Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอรุ่นไหนเอาไว้ดูหนังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอรุ่นไหนเอาไว้ดูหนังครับ

คืออยากได้การ์ดจอเอาไว้ดูหนัง ภาพสวย ๆ ไม่รู้จะมีรึป่าวครับ เอาแบบภาพคมชัดอ่ะครับ

ขอบคุณมากมากเลยครับ

ถ้าดูหนังอย่างเดียวแนะนำ HD2400PRO ครับ ราคาไม่แพง

Comment

เลือกเอา ati ไว้ดูหนัง ถือว่าอยู่ในระดับเยี่ยมงับ ส่วนรุ่นไหนก็ลองพิจารณาตามงบเน้อ

Comment

งบไม่จำกัดครับ เอาแบบดีดีหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

ดูหนังอย่างเดียวเอาพวก HD2600Pro หรือ GF8500GT ก็พอครับผม งบเหลือถอยลำโพง

Comment

ถ้ามีงบไม่จำกัด เอาแบบดีดี ผมว่าซื้อTV Hi-defกับเครื่องเล่นซักชุดแจ่มๆไปเลยดีกว่า
            และถ้าแบบว่าตังเหลืออีกก็ไปจ้างเด็กแบบแจ่มเ้ป็ดมาดูด....เอ้ยมาดูเป็นเพื่อน กร๊ากกกก

Comment

Originally posted by Zemos View Post
              ถ้ามีงบไม่จำกัด เอาแบบดีดี ผมว่าซื้อTV Hi-defกับเครื่องเล่นซักชุดแจ่มๆไปเลยดีกว่า
              และถ้าแบบว่าตังเหลืออีกก็ไปจ้างเด็กแบบแจ่มเ้ป็ดมาดูด....เอ้ยมาดูเป็นเพื่อน กร๊ากกกก
              อย่างหลังความคิดดีมากๆ ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                อย่างหลังความคิดดีมากๆ ^^
                คิดอารายกานอยู๋งับบบบ 555+

Comment

Working...
                X