Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ASUS MAXIMUS Formula

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ASUS MAXIMUS Formula

ASUS MAXIMUS Formula ใน BIOS ที่เขียนว่า CPU Level up มันใช้ทำอะไรเหรอคับ

ดูในคู่มือเมนบอร์ดโลด มันจะมีรายละเอียดบรรยายใว้อะ

Comment

overclock อัติโนมัติ แบบว่ารวยแต่ o/c ไม่เป็นก็ปรับตรงนี้ให้เป็น CPU ที่มันบอกก็เรียบร้อย boot ติดหรือเปล่าก็อีกเรื่องนึง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

น่าจะคล้ายๆกับ ai booster มั้งครับ

Comment

Overclock แบบ Auto ครับเลือกปรับได้เลยว่าต้องการให้ Cpu เราเทียบเท่ารุ่นไหนครับ

Comment

ถ้าปรับแล้วเครื่องรับไม่ได้มันจะฟ้องหรือเปล่าครับ

Comment

มันจะบูตไม่ขึ้นคับ

Comment

Working...
              X