Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ X1950GT แต่ไม่แน่ใจเรื่อง Psu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ X1950GT แต่ไม่แน่ใจเรื่อง Psu

พอดีผมจะถอย X1950GT พรุ่งนี้ครับแต่ Psu ผมใช้ tsunami 500w กลัวว่าอาจจะไม่พอเพราะไม่เต็ม W ช่วยตอบหน่อยนะครับว่าพอไหมต้องการความแน่ใจแบบชัวๆ สเปกนอกเหนือจากลายเซนคือเพิ่ม DVDและDVD RW ครับ

ที่ซื้อจะเปนตัวนี้ครับ http://www.overclockzone.com/spin9/r...0gt/index.html

Comment

มีโอกาสที่จะไม่พอสูงครับ

Comment

Originally posted by msr View Post
        พอดีผมจะถอย X1950GT พรุ่งนี้ครับแต่ Psu ผมใช้ tsunami 500w กลัวว่าอาจจะไม่พอเพราะไม่เต็ม W ช่วยตอบหน่อยนะครับว่าพอไหมต้องการความแน่ใจแบบชัวๆ สเปกนอกเหนือจากลายเซนคือเพิ่ม DVDและDVD RW ครับ
        พอครับ ผมเคยใช้อยู่
        ผมเอาหัวเป็นประกันเลย

Comment

โอ้วขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

อันนี้ไม่รู้...แต่คาใจเรื่องแรม HingMax ไม่ทราบว่าหาซื้อที่ไหนเหรอครับ

Comment

น่าจะพอน่ะครับ

Comment

ลองดูก่อนคับ ถ้าไม่พอค่อยเปลี่ยน แต่คิดว่าพอคับ

Comment

ผมใช้ 400W เต็มยังพอเลยครับ

Comment

ไปซื้อแล้วของหมดครับอดเลย แต่รอลุ้นออเดอร์ที่สั่ง

Comment

Working...
                    X